పవన్‌కల్యాణ్‌ ఎక్కడ పోటీ చేసినా ఓడించాలని పట్టుదలతో ఉన్న జగన్ !

వచ్చే సార్వత్రిక ఎన్నికల్లో జనసేన అధినేత పవన్ కల్యాణ్‌పై పోటీ చేసేందుకు కొందరు నేతలు ముందుకు వస్తున్నారు.2024 ఎన్నికల్లో తాను ఎక్కడి నుంచి పోటీ చేస్తానని పవన్ కళ్యాణ్ ఇంతవరకు ధృవీకరించనప్పటికీ, ఆయన పై పోటీ చేసేందుకు నాయకులు ముందుకు వస్తున్నారు.
ఈ క్రమంలో తాజాగా సినీ నటుడు, ఏపీ ప్రభుత్వ ఎలక్ట్రానిక్ మీడియా సలహాదారు మహ్మద్ అలీ.జగన్ మోహన్ రెడ్డి కోరితే వచ్చే ఎన్నికల్లో పవన్ కళ్యాణ్ పై పోటీ చేస్తానని స్వచ్ఛందంగా ముందుకొచ్చారు.
సినిమాలు రాజకీయాలకు భిన్నమైనవని,పవన్ కళ్యాణ్ తాను సినిమాల్లో మంచి స్నేహితులు అయినప్పటికీ రాజకీయాల్లో ప్రత్యర్థులని ఆయన అన్నారు. అయితే జగన్ మోహన్ రెడ్డి మాత్రం ఈసారి కూడా పవన్ కళ్యాణ్ ను ఓడించాలనే తపనతో ఉన్నారని ముఖ్యమంత్రి సన్నిహిత వర్గాలు చెబుతున్నాయి. పవన్ కళ్యాణ్ గత ఎన్నికల్లో విశాఖపట్నంలోని గాజువాక,పశ్చిమగోదావరి జిల్లా భీమవరం స్థానాల్లో పోటీ చేసి ఓడిపోయారు.
ఈసారి కూడా జగన్ మోహన్ రెడ్డి జనసేన అధినేతను ఓడించడంపై దృష్టి సారించారు.పవన్‌కల్యాణ్‌ ఎక్కడ పోటీ చేసినా, వైఎస్‌ఆర్‌ కాంగ్రెస్‌ అభ్యర్థిగా ఎవరు పోటీ చేసినా ఓడించాలని జగన్‌ మోహన్‌రెడ్డి నిర్ణయించుకున్నట్లు సమాచారం.
ఈ ఏడాది డిసెంబర్‌లో గానీ, వచ్చే ఏడాది జనవరి,ఫిబ్రవరిలో గానీ ఎన్నికల షెడ్యూల్‌ వెలువడనుండడంతో ఇద్దరు నేతలు ఏ మేరకు పట్టుదలతో ఉన్నారో చూడాలి.

Previous articleపవన్ ఆంధ్రాలో పర్యటన, తెలంగాణలో పూజలు!
Next articleగన్నవరం నుంచి మళ్లీ వంశీ పోటీ… యార్లగడ్డకు ఎమ్మెల్సీ సీటు?