టీడీపీ వర్గాల్లో చర్చనీయాంశంగా మారిన ఆత్మసాక్షి సర్వే !

బీజేపీతో కాకుండా పవన్ కళ్యాణ్ జనసేనతో మాత్రమే పొత్తు పెట్టుకోవాలని టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు నాయుడు నిర్ణయించుకున్నారా? తాజాగా ఓ ఏజెన్సీ చేసిన సర్వేతో చంద్రబాబు నిర్ణయం ప్రభావం చూపిందా? టీడీపీలోని అత్యంత కీలకమైన ఆధారాలను విశ్వసిస్తే, శ్రీ ఆత్మసాక్షి అనే సంస్థ నియమించిన సర్వేలో బీజేపీతో చేతులు కలపడం ఏపీలో టీడీపీకి ఆత్మహత్యాసదృశమేనని పేర్కొంది.
ధరల పెరుగుదల, ప్రత్యేక ప్యాకేజీలు ఇవ్వకపోవడం, వైజాగ్ స్టీల్ ప్లాంట్ ప్రైవేటీకరణ వంటి కారణాలతో బీజేపీకి ఉన్న విపరీతమైన ప్రజావ్యతిరేకత టీడీపీతో చేతులు కలిపితే టీడీపీపై రుద్దుతుందని సర్వే పేర్కొంది.
టీడీపీ, జనసేన కలిస్తే టీడీపీ 100 నుంచి 120 సీట్లు గెలుచుకోవచ్చని సర్వే పేర్కొంది. కానీ, టీడీపీ, జనసేనలు బీజేపీతో చేతులు కలిపితే కూటమి గెలుచుకునే సీట్ల సంఖ్య దాదాపు 75కి చేరుతుంది. ప్రభుత్వాన్ని ఏర్పాటు చేసేందుకు అవసరమైన పూర్తి మెజారిటీకి ఇది చాలా తక్కువని సర్వే పేర్కొంది. చంద్రబాబు కూడా బీజేపీతో చేతులు కలపడం వల్ల ఎదురుదెబ్బ తగులుతుందని భావిస్తున్నట్లు సమాచారం. ఆయన భయాందోళనలను మాత్రమే సర్వే ధృవీకరించిందని వర్గాలు చెబుతున్నాయి. శ్రీ ఆత్మసాక్షి నిర్వహించిన సర్వే ఇప్పుడు టీడీపీ వర్గాల్లో చర్చనీయాంశంగా మారింది.

Previous articleబీజేపీ టచ్‌లో తుమ్మల… అప్రమత్తమైన కేసీఆర్?
Next article2024 సార్వత్రిక ఎన్నికల్లో ప్రతిపక్ష టీడీపీ భారీ మెజార్టీతో గెలుస్తుందని ఆర్ ఆర్ ఆర్ జోస్యం!