టీడీపీ నాయకత్వంపై నిప్పులు చెరిగిన కేశినేని!

విజయవాడ ఎంపీ కేశినేని శ్రీనివాస్ టీడీపీ నాయకత్వంపై నిప్పులు చెరిగారు. తన సోదరుడు కేశినేని శివనాధ్ లేదా నేరచరిత్ర ఉన్న ఎవరైనా నామినేషన్ వేస్తే తాను పార్టీ కోసం పనిచేయనని చెప్పారు. పార్టీ నాయకత్వం తన సోదరుడు శివనాధ్‌ను ప్రమోట్ చేయడాన్ని ఆయన తీవ్రంగా తప్పుబట్టారు. కుటుంబాలను విభజించే పార్టీ నాయకత్వం యొక్క వ్యూహాన్ని తాను అంగీకరించబోనని చెప్పారు.
వచ్చే ఎన్నికల్లో విజయవాడ లోక్‌సభ నియోజకవర్గం నుంచి పార్టీ టికెట్ నిరాకరించినా ప్రజల కోసం నిరంతరం పనిచేస్తానని కేశినేని చెప్పారు. అవసరమైతే నేను కూడా ఇండిపెండెంట్‌గా పోటీ చేసి గెలుస్తానని కేశినేని చెప్పారు. టాటా ట్రస్ట్‌తో పాటు అనేక ఇతర జాతీయ, అంతర్జాతీయ స్వచ్ఛంద సంస్థల సహకారంతో ప్రజలకు సేవ చేస్తానని ఆయన చెప్పారు. ఆయన సేవలను ప్రజలు గుర్తిస్తారని, రాజకీయాల్లో కూడా తనను ఆశీర్వదిస్తారని విశ్వాసం వ్యక్తం చేశారు.
గత రెండు దఫాలుగా నియోజకవర్గానికి నా శక్తిమేరకు కృషి చేశాను. నేను నా వంతు కృషి చేస్తూనే ఉంటాను. కేశినేని అంటే ఇదే అని ఆయన అన్నారు. విజయవాడ రాజకీయాల్లో కేశినేని సోదరుడు శివనాధ్‌కు టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు నాయుడు, ఆయన తనయుడు లోకేష్‌లు మద్దతు
అంటున్నారు. శివనాధ్ వచ్చే ఎన్నికల్లో పోటీ చేసేందుకు చంద్రబాబు నాయుడు మొగ్గుచూపుతున్నారని, కేశినేని శ్రీనివాస్‌ను పోటీ నుంచి తప్పించాలని చంద్రబాబు నిర్ణయించుకున్నారని ప్రచారం జరుగుతోంది. తనకు టికెట్ నిరాకరించినట్లయితే ఎంపీ కేశినేని శ్రీనివాస్ మౌనంగా ఉండకపోవచ్చని, ఏడు అసెంబ్లీ నియోజకవర్గాలపై ప్రభావం చూపే అవకాశం ఉందంటున్నారు రాజకీయ విశ్లేషకులు.

Previous articleగుడివాడకు నందమూరి సుహాసిని ?
Next articleబీజేపీ టచ్‌లో తుమ్మల… అప్రమత్తమైన కేసీఆర్?