ఖమ్మం మీటింగ్‌ పై ఆందోళన చెందుతున్న బీఆర్‌ఎస్ నేతలు?

ఖమ్మంలో జరగనున్న బహిరంగ సభ కోసం బీఆర్‌ఎస్ నేతలు ఈ సమావేశాన్ని ప్రతిష్టాత్మకంగా తీసుకున్నారు.పొరుగు జిల్లాలైన కరీంనగర్, వరంగల్, హన్మకొండ, జనగాం, సూర్యాపేట, కొత్తగూడెం జిల్లాలకు చెందిన ఎమ్మెల్యేలు, మంత్రులు బహిరంగ సభకు భారీగా తరలివచ్చేలా తమ సర్వశక్తులు ఒడ్డాలని పార్టీ కోరింది.
పార్టీ పేరు మార్చిన తర్వాత జరిగే తొలి బహిరంగ సభ కావడంతో ఈ సభను భారీగా నిర్వహించాలని బీఆర్‌ఎస్‌ భావిస్తోంది. రెండవది, పొంగులేటి శ్రీనివాస్ రెడ్డి విడిపోవడం వల్ల వాస్తవంగా ఎలాంటి ప్రభావం లేదని కూడా చూపించాలనుకుంటున్నారు. అయితే ఇక్కడే బీఆర్‌ఎస్ నేతలకు చిక్కు వచ్చి పడింది.
వారి సమస్య ఏమిటంటే, ఆర్థిక వనరులను సమీకరించాలని వారు కోరినట్లు సమాచారం. సభకు హాజరయ్యే ప్రజలకు రవాణా ఛార్జీలు, భోజనం, వేతనాలు అందేలా చూడాలని కోరారు. దీన్ని చాలా మంది నేతలు తమ ఆర్థిక భారంగా భావిస్తున్నారు. వచ్చే ఎన్నికల్లో పోటీ చేసేందుకు తాము రిజర్వు చేసిన మొత్తాల్లోనే ఖర్చు చేయాల్సి వస్తోందని చాలా మంది నేతలు ఆందోళన చెందుతున్నారు.
చాలా మంది బీఆర్‌ఎస్ నాయకులు తమ ఎన్నికల ప్రచారానికి మద్దతు ఇవ్వడానికి అతి త్వరలో వెళ్లాల్సిన అవసరం ఉన్నందున వారి నిధుల వద్దకు వెళ్లలేమని భావిస్తున్నారు. దీంతో ప్రతిపాదిత బహిరంగ సభ తమ జేబులకు పెద్ద చిల్లు మాత్రమే మిగులుతుందని వారు భావిస్తున్నారు. కానీ, కేసీఆర్‌ ఆదేశాలను ధిక్కరించాలనే ఆలోచన కూడా చేయలేకపోతున్నారు.

Previous articleజగన్ కోడి కత్తి కేసుపై ఆసక్తిని పెంచుతున్న తాజా ఘటనలు!
Next articleగుడివాడకు నందమూరి సుహాసిని ?