ఉదయగిరి టీడీపీ లో బొల్లినేని వర్సెస్ కాకర్ల ?

ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో టీడీపీ ప్రణాళికలు అంతర్గతంగా తీవ్ర గ్రూపిజం దెబ్బతినడం కనిపిస్తోంది. ప్రత్యర్థి వర్గాలు ఒకరినొకరు అధిగమించేందుకు ప్రయత్నించడంతో పార్టీలో కలహాలు పెరుగుతుండడంపై పార్టీ నాయకత్వం ఆందోళన చెందుతోంది. టీడీపీ అధినేతకు అలాంటి సమస్యాత్మక ప్రాంతం అవిభక్త నెల్లూరు జిల్లాలోని ఉదయగిరి అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం.
ఉదయగిరి నియోజకవర్గ ఇంచార్జిగా బొల్లినేని రామారావును చంద్రబాబు నాయుడు నియమించారు. అయితే బొల్లినేని గత కొంతకాలంగా యాక్టివ్‌గా ఉన్నారు.
గత కొన్నేళ్లుగా ఆయన నియోజకవర్గంలో పెద్దగా ఎలాంటి కార్యక్రమాలు నిర్వహించలేదు. తన వ్యాపార కట్టుబాట్లతో ఎక్కువ సమయం నియోజకవర్గానికి దూరంగా ఉండడమే ఆయనపై ఉన్న పెద్ద ఫిర్యాదు. గత కొంతకాలంగా కాకర్ల సురేష్ నియోజకవర్గంలో యాక్టివ్‌గా మారారు. తన ఇంటిపేరుతో ట్రస్టు ఏర్పాటు చేసి సామాజిక సంక్షేమ కార్యక్రమాలను పెద్ద ఎత్తున చేపట్టారు.
ఇటీవల చంద్రబాబు పర్యటన సందర్భంగా మీడియాలో భారీ ప్రకటనలు గుప్పించారు.పార్టీ టిక్కెట్ ఇస్తే ఎన్నికల్లో పోటీ చేసేందుకు సిద్ధమని స్పష్టమైన సంకేతాలు వెలువడ్డాయి. దీంతో తెలుగుదేశంలో కలకలం రేగింది. పార్టీ రెండు గ్రూపులుగా చీలిపోయింది. ఒకటి సురేష్‌కి, మరొకటి రామారావు, దీంతో ఉదయగిరి అసెంబ్లీ నియోజకవర్గంలో బొల్లినేని వర్సెస్ కాకర్లగా మారింది.ఇప్పటి వరకు చంద్రబాబు నాయుడు తన మనసులోని మాటను బయటపెట్టలేదు. దీంతో ఇరువర్గాలు ఒకరినొకరు అధిగమించేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నాయి.

Previous articleఅన్ని పార్టీల దృష్టి ఖమ్మం పైనే !
Next articleజనసేన,టీడీపీతో పొత్తు పెట్టుకుంటే బీజేపీ ఏం చేస్తుంది?