వైఎస్సార్సీపీని వీడేందుకు సిద్ధమవుతున్న వసంత ?

మైలవరం వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీ ఎమ్మెల్యే వసంత కృష్ణ ప్రసాద్ పార్టీని వీడి తెలుగుదేశం పార్టీలో చేరాలని నిర్ణయించుకున్నట్లు తెలుస్తోంది. టీడీపీ వ్యవస్థాపకుడు సీనియర్‌ ఎన్‌టీ రామారావుతో పాటు నటుడు, హిందూపురం టీడీపీ శాసనసభ్యుడు నందమూరి బాలకృష్ణతో పాటు కృష్ణప్రసాద్‌ అనుచరులు మైలవరం అంతటా ఆయన చిత్రపటాలతో ఫ్లెక్స్‌ హోర్డింగ్‌లు ఏర్పాటు చేయడం చూస్తే అది స్పష్టమైంది.
సంక్రాంతి సంబరాలను పురస్కరించుకుని నియోజకవర్గ ప్రజలకు శుభాకాంక్షలు తెలుపుతూ ఫ్లెక్సీలు, హోర్డింగ్‌లు వెలిశాయి. అయితే, వైఎస్సార్‌సీ అధ్యక్షుడు,ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌ మోహన్‌ రెడ్డికి సంబంధించిన ఫొటోలు లేదా పేరు ఎక్కడా కనిపించలేదు.గురువారం బాలకృష్ణ సినిమా వీర నరసింహారెడ్డి విడుదల సందర్భంగా కృష్ణ ప్రసాద్ అనుచరులు కూడా సంబరాలు చేసుకున్నారు. ఫ్లెక్సీలు, హోర్డింగ్‌లు ఎమ్మెల్యే ఏ వైపు మొగ్గు చూపుతున్నారో స్పష్టంగా తెలియజేశాయి.
ఆయనపై చర్యలు తీసుకోవాలని వైఎస్సార్‌సీపీ నాయకత్వాన్ని రెచ్చగొట్టడం తప్ప మరొకటి కాదు అని వైఎస్సార్‌సీపీ నేత ఒకరు అన్నారు.గత కొద్ది రోజులుగా కృష్ణ ప్రసాద్ వివాదాస్పద వ్యాఖ్యలు చేస్తూ హైకమాండ్‌ను ఇబ్బంది పెట్టే విధంగా ఎక్కువ కాలం పార్టీలో కొనసాగకపోవచ్చని సూచనలు ఇస్తున్నారు.
మైలవరం నియోజకవర్గంలో ఇతర నియోజకవర్గాల ఎమ్మెల్యేలు,మంత్రులు తనకు నిబంధనలు చెప్పి ముక్కున వేలేసుకోవడంపై ఆయన అసంతృప్తితో ఉన్నారు.
రాజకీయాల్లోకి వచ్చి ఎమ్మెల్యే అయ్యాక తప్పు చేశాననే భావన కలుగుతోంది.ప్రతీకార రాజకీయాలు చేయలేను అని ఎమ్మెల్యే అన్నారు. తన తండ్రి వసంత నాగేశ్వరరావు నుండి గౌరవప్రదమైన రాజకీయాలను వారసత్వంగా పొందానని పేర్కొన్న వైఎస్ఆర్సి నాయకుడు, ప్రస్తుతం అలాంటి రాజకీయాలు పాతబడిపోయాయని గ్రహించానని అన్నారు.
రాజకీయాల్లో నిలదొక్కుకోవాలంటే రౌడీలా ప్రవర్తించాలి. అందుకే నేను పాతకాలపు రాజకీయ నాయకుడిగా మారాను, అని అతను చెప్పాడు.కృష్ణప్రసాద్‌ను శాంతింపజేసేందుకు ఎంపీ ఆళ్ల అయోధ్యరామిరెడ్డి, మర్రి రాజశేఖర్, వెల్లంపల్లి శ్రీనివాస్‌తో సహా వైఎస్సార్‌సీ సీనియర్ నేతలు కృష్ణప్రసాద్‌ను కలిశారని, అయితే ఆయన పార్టీలో కొనసాగేందుకు విముఖత చూపుతున్నట్లు సమాచారం.

Previous articleటీఆర్‌ఎస్‌ నుంచి బీఆర్‌ఎస్‌.. పేరు మార్పు వ్యూహం ఫ్లాప్‌?
Next articleకేసీఆర్‌ సలహాదారుగా చేరేందుకు సోమేశ్‌ ఉద్యోగం వదిలేస్తారా?