అయ్యన్నను ఓడించేందుకు ఇప్పటి నుంచే జగన్ వ్యూహం ?

వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డికి టీడీపీ నేతల్లో ఎవరు ఎక్కువ ఇబ్బంది పెడుతున్నారు అంటే చంద్రబాబు, లోకేష్, దేవినేని ఉమామహేశ్వరరావు కూడా కాదు. జగన్ యొక్క అతిపెద్ద విమర్శకుడు, అత్యంత కఠినమైన శత్రువు ఉత్తర ఆంధ్రకు చెందిన రాజకీయ నాయకుడు. ఆయనే మాజీ మంత్రి,సీనియర్‌ టీడీపీ నేత అయ్యన్న పాత్రుడు.
వైఎస్‌ఆర్‌సిపి, జగన్‌పై తీవ్ర విమర్శకులలో ఒకరు, అతనిపై దాడి చేయడంలో చేయని ప్రయత్నం లేదు. జగన్ పై దాడి చేసినందుకు గాను ఆయనపై 14 సీరియస్ కేసులు ఉన్నాయి. ఆయన చేసిన కొన్ని మాటలు ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతున్నాయి. అందుకే అయ్యన్న పాత్రుడు మళ్లీ ఎన్నికల్లో ఓడిపోవాలని జగన్ భావిస్తున్నారు.
మూలాలు నమ్మితే వచ్చే 2024 ఎన్నికల్లో అయ్యన్నను ఓడించేందుకు జగన్ ఇప్పటి నుంచే వ్యూహం రచించారు. అయ్యన్నను ఓడించే వ్యూహాన్ని అమలు చేయాలని ఆయన ఇప్పటికే పార్టీ కార్యకర్తలకు, నేతలకు సూచించారు.అయితే అయ్యన్న దూకుడును ఎదుర్కోవడంలో ఆ పార్టీ ఎమ్మెల్యే గణేష్ ఏమాత్రం సరిపోవడం లేదని వైఎస్‌ జగన్‌కు ఉన్న పెద్ద సమస్య.
పార్టీలో నెలకొన్న విభేదాలను అదుపు చేయడంలో గణేష్ విఫలమయ్యారని అంటున్నారు.ఆ పార్టీలో అనేక గ్రూపులు ఉన్నాయి. గణేష్ స్వయంగా పార్టీలో ఒక నిర్దిష్ట వర్గాన్ని ప్రోత్సహించే వ్యక్తిగా కనిపిస్తున్నారు. అందుకే గణేష్‌కు తగిన ప్రత్యామ్నాయం కోసం వెతకాలని వైఎస్ జగన్ తన బృందాన్ని కోరినట్లు చెబుతున్నారు. ఎట్టిపరిస్థితుల్లోనూ అయ్యన్న మళ్లీ శాసనసభకు రాకుండా చూడాలన్నారు.

Previous article14 మంది ఎమ్మెల్యేలను వదులుకోవాలని యోచిస్తున్నజగన్ !
Next articleటీఆర్‌ఎస్‌ నుంచి బీఆర్‌ఎస్‌.. పేరు మార్పు వ్యూహం ఫ్లాప్‌?