14 మంది ఎమ్మెల్యేలను వదులుకోవాలని యోచిస్తున్నజగన్ !

ఏపీ ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి 2024 ఎన్నికల్లో మళ్లీ విజయం సాధించేందుకు ఇప్పటికే సన్నాహాలు ప్రారంభించారు. ఇప్పటికే వివిధ నియోజకవర్గాలలో తన పార్టీ, దాని అభ్యర్థుల బలాలు, బలహీనతలపై పని చేయడం ప్రారంభించాడు. అత్యధికంగా ఉన్న మూలాలను విశ్వసిస్తే, సిట్టింగ్ ఎమ్మెల్యేలు చాలా బలహీనంగా ఉన్న 14 స్థానాలను ఆయన వ్యక్తిగతంగా గుర్తించారు.
ఈ నియోజకవర్గాలపై పలుమార్లు సర్వేలు చేయించిన తర్వాత జగన్ ఈ నిర్ణయానికి రావడం గమనార్హం.ఈ ఎమ్మెల్యేలు తమ తీరును చక్కదిద్దుకోవాలని గతంలో కనీసం మూడుసార్లు హెచ్చరించారని కూడా వర్గాలు వెల్లడించాయి.అయితే,ఈ ఎమ్మెల్యేలు దిద్దుబాటు చర్యలు తీసుకోలేదు.అందుకే వైఎస్‌ జగన్‌ ఈ నియోజకవర్గాలకు ప్రత్యామ్నాయ మార్గాలను అన్వేషిస్తున్నట్లు సమాచారం.
కొంతమంది ఎమ్మెల్యేలు ‘లూజ్’ వ్యాఖ్యలు చేయడంపై కూడా ఆయన కలత చెందినట్లు చెబుతున్నారు. ఈ ఎమ్మెల్యేలు పార్టీతో పాటు వైఎస్‌ జగన్‌పై కూడా ప్రతికూల వ్యాఖ్యలు చేశారు.అలాంటి ఎమ్మెల్యేల జాబితా ముఖ్యమంత్రి వద్ద ఉందని, ఈసారి దానిని వదులుకోవాలని యోచిస్తున్నట్లు సమాచారం.కనీసం ముగ్గురు ఎమ్మెల్యేలు గుంటూరు జిల్లాకు చెందిన వారు.
ఈ ఎమ్మెల్యేలకు వైఎస్ జగన్ నిర్ణయం గురించి చెప్పినట్లు సమాచారం.ప్రశ్నించిన ఎమ్మెల్యేలు కొందరు పార్టీలో కీలక నేతలతో లాబీయింగ్ చేస్తున్నట్లు సమాచారం. అయితే వైఎస్ జగన్ తీరు తెలిసిన వారు మాత్రం ఇది పనికి రాకపోవచ్చని అంటున్నారు.వైఎస్ జగన్ ఒక్కసారి నిర్ణయం తీసుకుంటే దాన్ని మార్చేలా ఎవరూ ఆయనను ప్రభావితం చేయలేరు. కాబట్టి, 14 మంది ఎమ్మెల్యేలకు ఇది ముగింపు.

Previous articleతెలంగాణ తొలి మహిళా సీఎస్‌గా సీనియర్ ఐఏఎస్ !
Next articleఅయ్యన్నను ఓడించేందుకు ఇప్పటి నుంచే జగన్ వ్యూహం ?