డీఎల్ గేమ్-ప్లాన్ ఏమిటి?

సీనియర్ నేత,ఆరుసార్లు ఎమ్మెల్యేగా గెలిచిన డీఎల్ రవీంద్రారెడ్డి టీడీపీలో చేరే యోచనలో ఉన్నారా? కడపలోని మైదుకూరు నుంచి టీడీపీ అభ్యర్థిగా పోటీ చేయాలని ఆయన యోచిస్తున్నారా? కాకపోతే ఆయన అధికార వైఎస్సార్‌సీపీని, ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డిని ఎందుకు టార్గెట్‌ చేస్తున్నారు? ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో 2024 అసెంబ్లీ ఎన్నికల కోసం అతని గేమ్-ప్లాన్ ఏమిటి?

డిఎల్ ఒకప్పుడు కడప నుండి చాలా బలమైన రాజకీయ నాయకుడు, మైదుకూరు నుండి రికార్డు స్థాయిలో ఆరుసార్లు గెలిచారు. 2014లో రాష్ట్ర విభజన జరిగినప్పుడు ఆయన టీడీపీలో చేరారు. టీడీపీ తరపున ప్రచారం నిర్వహించి మైదుకూరు నుంచి తమ అభ్యర్థిని గెలిపించాలని కోరారు. అయితే 2014 ఎన్నికల తర్వాత చంద్రబాబు ఆయనను పక్కనపెట్టారు. దీంతో మనస్తాపానికి గురైన డీఎల్ 2019 అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు ముందు వైఎస్సార్సీపీలో చేరారు.
వైఎస్సార్‌సీపీలో కూడా అదే కథ పునరావృతమైంది. 2019లో గెలిచిన తర్వాత జగన్ ఆయనను పట్టించుకోలేదు. ఇప్పుడు 2024 ఎన్నికలు సమీపిస్తున్న తరుణంలో డీఎల్ రవీంద్రారెడ్డి వైఎస్సార్సీపీపై విమర్శలు గుప్పించే ప్రకటనలు చేయడం ప్రారంభించారు.కడప జిల్లాలో వైఎస్సార్‌సీపీ ఒక్క సీటు కూడా గెలవకపోవచ్చని ఆయన అన్నారు. దీంతో 2024 ఎన్నికల్లో జగన్ కూడా ఓడిపోవడం ఖాయమన్నారు.
డీఎల్ మళ్లీ తెలుగుదేశం తీర్థం పుచ్చుకుంటున్నారని సన్నిహిత వర్గాలు చెబుతున్నాయి.ఆయన టీడీపీలో చేరాలనుకుంటున్నారు. అయితే ఒక అడ్డంకి ఉంది. 2024 అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో చంద్రబాబు నాయుడు ఆయనకు పార్టీ టిక్కెట్ ఇస్తారా? డీఎల్ ఆశాజనకంగా ఉన్నారు.విషయాలు ఎలా జరుగుతాయో వేచి చూద్దాం.

Previous articleవిజయవాడలో ప్రత్యర్థి నేతల భేటీపై సంచలనం !
Next articleపవన్‌కి కౌంటర్ : ఒత్తిడిలో కాపు మంత్రులు!