ఆనం బాటలో వసంత?

నెల్లూరు జిల్లా వెంకటగిరికి చెందిన తిరుగుబాటు పార్టీ ఎమ్మెల్యే ఆనం రామనారాయణరెడ్డిని పార్టీ ఇన్‌చార్జి పదవి నుంచి వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీ అధిష్టానం బర్తరఫ్ చేసిన కొద్దిరోజుల తర్వాత కృష్ణా జిల్లా మైలవరం ఎమ్మెల్యే వసంత కృష్ణ ప్రసాద్‌కు వంతు వచ్చే అవకాశం ఉంది.
గత కొద్ది రోజులుగా కృష్ణ ప్రసాద్ కూడా వివాదాస్పద వ్యాఖ్యలు చేస్తూ హైకమాండ్‌ను ఇబ్బంది పెట్టే విధంగా ఎక్కువ కాలం పార్టీలో కొనసాగకపోవచ్చని సూచనలు కనిపిస్తున్నాయి.
మైలవరం నియోజకవర్గంలో ఇతర నియోజకవర్గాలకు చెందిన ఎమ్మెల్యేలు, మంత్రులు తనకు షరతులు విధించి ముక్కున వేలేసుకోవడంతో పార్టీలో ఉక్కిరిబిక్కిరి అవుతున్న కృష్ణ ప్రసాద్‌కు అంతుపట్టడం లేదు. అందుకే పరోక్షంగానైనా వారిపై విమర్శనాత్మక వ్యాఖ్యలు చేయడం మొదలుపెట్టాడు. రాజకీయాల్లోకి వచ్చి ఎమ్మెల్యే అయ్యాక తప్పు చేశాననే భావన కలుగుతోంది. కొంతమంది నా సహచరులు చేస్తున్నట్టుగా నాతో పాటుతీసుకెళ్లి ప్రతీకార రాజకీయాలు చేయలేను అని ఎమ్మెల్యే అన్నారు.
తన తండ్రి వసంత నాగేశ్వరరావు నుండి గౌరవప్రదమైన రాజకీయాలను వారసత్వంగా పొందానని పేర్కొన్న కృష్ణ ప్రసాద్‌అన్నారు. రాజకీయాల్లో నిలదొక్కుకోవాలంటే రౌడీలా ప్రవర్తించాలి. అందుకే నేను పాతకాలపు రాజకీయ నాయకుడిగా మారాను,అని అతను చెప్పాడు.నియోజకవర్గంలో తన రాజకీయ ప్రత్యర్థులపై తప్పుడు కేసులు పెట్టి ప్రతీకార రాజకీయాలకు పాల్పడవద్దని, రాజకీయాల్లో పరువు కాపాడుకుంటానని స్పష్టం చేశారు.
అందుకే సొంత పార్టీ నేతలే నాపై అసంతృప్తిగా ఉన్నారని కృష్ణ ప్రసాద్ అన్నారు.
గతంలో మైలవరం నుంచి ప్రాతినిధ్యం వహించిన తెలుగుదేశం పార్టీ నాయకుడు, మాజీ మంత్రి దేవినేని ఉమామహేశ్వర్‌రావుపై కేసులు పెట్టాలని కృష్ణప్రసాద్‌పై ఒత్తిడి వచ్చినట్లు విశ్వసనీయ వర్గాల సమాచారం. అయితే ఆయన అలాంటి సూచనలను తిరస్కరిస్తున్నారని, వివాదాలకు దూరంగా ఉండాలన్నారు.
అయితే ప్రతిపక్షాలను తిప్పికొట్టడంలో ఆ పార్టీ నేతలు దూకుడుగా వ్యవహరిస్తే తప్పఎన్నికల్లో గెలవలేమని వైఎస్సార్సీ నాయకత్వం అభిప్రాయపడింది.
కృష్ణ ప్రసాద్ కులాల లాబీ ఒత్తిడికి లోనై టీడీపీ నేతలతో స్నేహంగా మెలిగినట్లు అనుమానాలు వ్యక్తమవుతున్నాయి. వైఎస్‌ఆర్‌సి అధినేతల పనితీరుకు ఇలాంటి సాఫ్ట్ నాయకులు సరిపోరని పార్టీ భావిస్తున్నందున కృష్ణ ప్రసాద్ ఆనం తరహాలో వివాదాస్పద వ్యాఖ్యలు చేస్తూ హైకమాండ్‌ను ఇబ్బంది పెట్టే విధంగా ఎక్కువ కాలం పార్టీలో కొనసాగకపోవచ్చని అని పార్టీ వర్గాలు తెలిపాయి.

Previous articleలోకేష్‌తో గంటా భేటీ: పార్టీ కార్యక్రమాల్లో పెద్దఎత్తున పాల్గొంటానని టీడీపీ నాయకత్వానికి హామీ!
Next articleసోమేశ్ కుమార్ ఉత్తర్వులు ప్రభావం 15 మంది అధికారులపై చూపుతుందా?