లోకేష్‌తో గంటా భేటీ: పార్టీ కార్యక్రమాల్లో పెద్దఎత్తున పాల్గొంటానని టీడీపీ నాయకత్వానికి హామీ!

విశాఖపట్నం (ఉత్తర)కు చెందిన తెలుగుదేశం పార్టీ సీనియర్ శాసనసభ్యుడు,మాజీ మంత్రి గంటా శ్రీనివాసరావు అధికార వైఎస్సార్ కాంగ్రెస్ పార్టీలోకి ఫిరాయించే ఆలోచనను విరమించుకున్నారని, టీడీపీలో కొనసాగాలని నిర్ణయించుకున్నారు.
మంగళవారం హైదరాబాద్‌లోని టీడీపీ ప్రధాన కార్యదర్శి, పార్టీ అధ్యక్షుడు చంద్రబాబు నాయుడు తనయుడు నారా లోకేష్‌తో గంటా నివాసంలో సుదీర్ఘంగా సమావేశమయ్యారు. తన భవిష్యత్ కార్యాచరణను నిర్ణయించుకోవడంలో గంటా చులకన వైఖరితో చంద్రబాబు నాయుడు కలత చెందారని,ఇటీవలి నివేదికలు అతను ఎప్పుడైనా వైఎస్సార్ కాంగ్రెస్ పార్టీలోకి దూకవచ్చని సూచించిన నేపథ్యంలో ఈ సమావేశం ప్రాముఖ్యతను సంతరించుకుంది.
లోకేష్‌తో తన 40 నిమిషాల ఇంటరాక్షన్‌లో, తాను ఇన్ని రోజులు పార్టీ కార్యకలాపాలకు ఎందుకు దూరంగా ఉన్నానో, వైఎస్సార్‌సి నాయకత్వం నుండి తనకు ఎలా ముప్పు ఎదురవుతుందో మాజీ మంత్రి వివరించినట్లు సమాచారం. గంటా వివరణపై లోకేష్ ఎలా స్పందించారో వెంటనే తెలియరాలేదు, అయితే ఇకపై పార్టీలో యాక్టివ్ అవుతానని, పార్టీ కార్యక్రమాల్లో పెద్దఎత్తున పాల్గొంటానని టీడీపీ నాయకత్వానికి ఆయన హామీ ఇచ్చినట్లు సమాచారం.
టీడీపీ వైపు గంటా వైఖరిలో మార్పు పార్టీ అధ్యక్షుడు ఎన్ చంద్రబాబు నాయుడు,జనసేన పార్టీ అధినేత పవన్ కళ్యాణ్‌ల మధ్య జరిగిన సమావేశం ఫలితంగా రెండు పార్టీల మధ్య పొత్తును సూచిస్తుంది. గత కొంత కాలంగా కాపు సామాజికవర్గాన్ని ఏకీకృతం చేసేందుకు గంటా ప్రయత్నిస్తున్నారని చెప్పవచ్చు. ఈ మధ్య కాలంలో కాపు సంక్షేమం కోసం ఒక వేదికను ప్రారంభించి, సమాజానికి జరుగుతున్న అన్యాయంపై పోరాటానికి శ్రీకారం చుట్టారు.
టీడీపీతో పొత్తు ఉంటుందని పవన్ కళ్యాణ్ బహిరంగంగానే చెప్పడంతో ఆ పార్టీని వీడే ప్రసక్తే లేదని గంటా గ్రహించి రెండు పార్టీల మధ్య పొత్తు కుదిరితే గెలిచే అవకాశాలు ఎక్కువగా ఉంటాయని భావిస్తున్నట్లు తెలుస్తోంది.

Previous articleపవన్‌కి కౌంటర్ : ఒత్తిడిలో కాపు మంత్రులు!
Next articleఆనం బాటలో వసంత?