విజయవాడలో ప్రత్యర్థి నేతల భేటీపై సంచలనం !

కృష్ణా జిల్లా రాజకీయాలు ఉత్కంఠగా మారుతున్నాయి. ప్రత్యర్థి పార్టీలకు చెందిన ఇద్దరు నేతలు సమావేశమై చర్చలు జరిపినప్పుడు, ఆశ్చర్య పడడం సహజం. విజయవాడ ఎంపీ, టీడీపీ నేత కేశినేని నాని, మాజీ హోంమంత్రి, వైఎస్సార్‌సీపీ నేత వసంత నాగేశ్వరరావు భేటీలో పలు ప్రశ్నలు తలెత్తాయి.వైఎస్సార్‌సీపీ ప్రభుత్వంపై వసంత నాగేశ్వరరావు ఇటీవల చేసిన వ్యాఖ్యల దృష్ట్యా ఈ సమావేశం ప్రాధాన్యతను సంతరించుకుంది.
జగన్ మంత్రివర్గంలో కమ్మ సామాజికవర్గానికి ప్రాతినిధ్యం లేకపోవడంపై ఆయన ఆందోళన వ్యక్తం చేశారు. కనీసం ఒక్క కమ్మ మంత్రి కూడా ఉన్నందున తెలంగాణ ప్రభుత్వం ఈ విషయంలో మెరుగ్గా ఉందన్నారు. సభలో 20 మంది ఎమ్మెల్యేలు ఉన్నప్పటికీ ప్రభుత్వం కమ్మలను పూర్తిగా విస్మరించిందని మండిపడ్డారు.వసంత కుమారుడు కృష్ణ ప్రసాద్ ప్రస్తుతం వైఎస్సార్‌సీపీ ఎమ్మెల్యేగా ఉన్నారు.
కేశినేని తాత కేశినేని వెంకయ్యతో తనకున్న అనుబంధాన్ని వసంత నాగేశ్వరరావు గుర్తు చేసుకున్నారు.నాని నిజాయితీ గల రాజకీయ నాయకుడని కూడా ఆయన పేర్కొన్నారు. ఎలాంటి పక్షపాతం లేకుండా సంక్షేమ కార్యక్రమాలు చేపడుతున్నారని కొనియాడారు. ఈ పరిణామాలను వైఎస్సార్‌సీపీ ఆసక్తిగా గమనిస్తోందని అంటున్నారు.
గతంలో కూడా వసంత నాగేశ్వరరావు చేసిన వ్యాఖ్యలు దుమారం రేపిన సంగతి తెలిసిందే. వసంత కృష్ణ ప్రసాద్ పార్టీ అగ్ర నాయకత్వానికి వివరణ ఇవ్వాల్సి వచ్చింది. ఈ నేపథ్యంలో కేశినేని నానితో సీనియర్ వసంత భేటీని సీరియస్‌గా చూస్తున్నారు. స్తుతానికి, ఇది కేవలం మర్యాదపూర్వక భేటీ మాత్రమే అని ఇరువురు నేతలు చెప్పారు.

Previous articleలోకేష్ పాదయాత్రకు అనుమతి కోరిన టీడీపీ !
Next articleడీఎల్ గేమ్-ప్లాన్ ఏమిటి?