ఏపీ లో 20 అసెంబ్లీ స్థానాల్లో పోటీ చేయనున్న బీఆర్ఎస్?

ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో భారత రాష్ట్ర సమితిని ప్రారంభించడం,దాని ఏపీ యూనిట్ అధ్యక్షుడిగా తోట చంద్రశేఖర్‌ను నియమించడం, పార్టీ అధ్యక్షుడు , తెలంగాణ ముఖ్యమంత్రి కె చంద్రశేఖర్ రావు ప్రణాళికలపై చాలా ఊహాగానాలకు దారితీసింది.త్వరలో ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో భారీ ర్యాలీ నిర్వహించి వివిధ జిల్లాల్లో పార్టీ నేతలను నియమించాలని యోచిస్తున్న కేసీఆర్ వచ్చే ఎన్నికల్లో బీఆర్ఎస్ అభ్యర్థులను నిలబెట్టే అసెంబ్లీ, లోక్‌సభ నియోజకవర్గాలను కూడా గుర్తించేందుకు కసరత్తు ప్రారంభించినట్లు సమాచారం.
తెలంగాణలో పార్టీ కోసం వ్యూహాలను రూపొందించేందుకు కేసీఆర్ నియమించిన ఇండియన్ పొలిటికల్ యాక్షన్ కమిటీ (ఐ-ప్యాక్)కి ఈ నియోజకవర్గాలను గుర్తించే బాధ్యతను బీఆర్‌ఎస్ నాయకత్వం అప్పగించినట్లు వర్గాల సమాచారం.
ఆంధ్రాలో బీఆర్‌ఎస్‌పై ప్రజల స్పందన,అక్కడ ఎన్నికల్లో పోటీ చేస్తే ఇతర పార్టీలపై ఎలాంటి ప్రభావం చూపుతుందనే దానిపై సర్వే నిర్వహించాలని ఐ-ప్యాక్ ని కోరింది.
అంతేకాకుండా, ఆంధ్ర ప్రజలు కేసీఆర్ సంక్షేమ పథకాలు,
ఆంధ్రాలో పాలనను ఎలా చూస్తున్నారు వంటి ఇతర అంశాలను కూడా సర్వే కవర్ చేస్తుంది. బీఆర్‌ఎస్‌ను విస్తరించేందుకు కేసీఆర్‌ను ఆంధ్రాప్రజలు స్వాగతిస్తున్నారా, కేంద్రంలోని నరేంద్ర మోదీ ప్రభుత్వంపై ఆయన చేస్తున్న పోరాటం గురించి వారు ఏమనుకుంటున్నారు అని సర్వే చేస్తున్నారని వర్గాలు తెలిపాయి.
నాలుగైదు లోక్‌సభ నియోజకవర్గాలతో పాటు కనీసం 20 అసెంబ్లీ నియోజకవర్గాల్లోనూ బీఆర్‌ఎస్ అభ్యర్థులను బరిలోకి దింపాలని కేసీఆర్ యోచిస్తున్నట్లు సమాచారం.
ఈ నియోజకవర్గాలలో ఎక్కువ భాగం ఆంధ్ర-తెలంగాణ సరిహద్దులో, ఉత్తర-కోస్తా, ఆంధ్ర,మధ్య ఆంధ్రలోని కొన్ని ప్రాంతాలతో పాటుగా ఉన్నాయి. ఆంధ్ర ఎన్నికల్లో బీఆర్‌ఎస్ ఏ సీట్లు గెలుచుకుంటుందో లేదో ముఖ్యం.గణనీయమైన ఓట్లను సాధించగలిగితే, రాబోయే సంవత్సరాల్లో కొంత రాజకీయ ప్రయోజనం పొందేందుకు అది కేసీఆర్‌కు ఉపయోగపడుతుంది.బీఆర్‌ఎస్ రెండు లేదా మూడు సీట్లు గెలుచుకోగలిగితే, అది అతని జాతీయ మిషన్‌కు పెద్ద బూస్ట్ అవుతుంది,అని వర్గాలు తెలిపాయి.

Previous articleమరోసారి న్యాయవ్యవస్థపై వైఎస్సార్‌సీ నేతల ఎదురు దాడి ?
Next articleలోకేష్ పాదయాత్రకు అనుమతి కోరిన టీడీపీ !