ప్రధాని మోదీ హైదరాబాద్ జనవరి 19న వచ్చే అవకాశం!

ప్రధానమంత్రి నరేంద్ర మోదీ జనవరి 19న హైదరాబాద్‌కు రానున్నారని, ఇదే వార్త రాజకీయ వర్గాల్లో చర్చనీయాంశమైంది. నివేదికలు నిజమని భావిస్తే, సికింద్రాబాద్ రైల్వే స్టేషన్ నుండి విజయవాడకు వందే భారత్ ఎక్స్‌ప్రెస్‌ను ఫ్లాగ్ ఆఫ్ చేయడానికి మోడీ సిద్ధంగా ఉన్నారు.
వందే భారత్ ఎక్స్‌ప్రెస్ ప్రారంభోత్సవం చాలా కాలంగా వార్తల్లో ఉంది, చివరకు రైలు పట్టాలపైకి వస్తుంది.అదే సమయంలో, మోడీ మరికొన్ని సంక్షేమ కార్యక్రమాలకు కూడా హాజరు కానున్నారు. రైల్వే స్టేషన్‌ ఆధునీకరణ పనులను కూడా ప్రారంభించి అక్కడి నుంచి బహిరంగ సభలో ప్రసంగించాలనేది యోచన.
హైదరాబాద్‌లోని పరేడ్ గ్రౌండ్స్‌లో చిన్నపాటి బహిరంగ సభ నిర్వహించేందుకు తెలంగాణ బీజేపీ అధిష్టానం సన్నాహాలు చేస్తోంది. ఇదే సాధ్యాసాధ్యాలపై చర్చ జరుగుతోంది, ఇంకా ఏదీ ధృవీకరించబడలేదు. బీజేపీ నేత లక్ష్మణ్‌, రాష్ట్ర బీజేపీ అధ్యక్షుడు బండి సంజయ్‌తో కలిసి సోమవారం సికింద్రాబాద్‌ రైల్వే స్టేషన్‌ను సందర్శించి దక్షిణ మధ్య రైల్వే అధికారులతో సమావేశమయ్యారు.
700 కోట్లతో సికింద్రాబాద్ రైల్వే స్టేషన్‌ ఆధునీకరణ పనులను, వరంగల్‌ సమీపంలోని కాజీపేటలో రూ.521 కోట్లతో చేపట్టనున్న వ్యాగన్‌ వర్క్‌షాప్‌ పనులను కూడా మోదీ ప్రారంభించనున్నారు. మోదీ పర్యటనకు సంబంధించిన అధికారిక వివరాలు త్వరలో వెల్లడి కానున్నాయి.

Previous articleతెలంగాణ గవర్నర్ తమిళిసైని మారుస్తారా?
Next articleమరోసారి న్యాయవ్యవస్థపై వైఎస్సార్‌సీ నేతల ఎదురు దాడి ?