బీఆర్‌ఎస్‌ను వీడి బీజేపీలో చేరనున్న పొంగులేటి

పారిశ్రామిక వేత్తగా మారిన భారత రాష్ట్ర సమితి నాయకుడు, ఖమ్మం మాజీ ఎంపీ పొంగులేటి శ్రీనివాస్ రెడ్డి త్వరలో ఆ పార్టీకి రాజీనామా చేసి భారతీయ జనతా పార్టీలోకి ఫిరాయించేందుకు సిద్ధంగా ఉన్నారు.బిజెపి వర్గాల సమాచారం ప్రకారం, పొంగులేటి జనవరి 18 న న్యూఢిల్లీలో బిజెపి సీనియర్ నాయకుడు, కేంద్ర హోం మంత్రి అమిత్ షాను కలవబోతున్నారు, ఆపై కాషాయ పార్టీలో చేరడానికి అధికారికంగా బీఆర్‌ఎస్‌కి రాజీనామా చేస్తారు.
వందేభారత్ బుల్లెట్ రైలును ప్రారంభించేందుకు హైదరాబాద్ వచ్చిన జనవరి 19న ప్రధాని నరేంద్ర మోదీని కూడా ఆయన కలుసుకోవచ్చు. అనంతరం ఖమ్మంలో భారీ ర్యాలీ చేపట్టాలని మాజీ ఎంపీ యోచిస్తున్నారు. ఇప్పటికే ఆయన తన అనుచరులతో వరుస సమావేశాలు నిర్వహిస్తూ భవిష్యత్ కార్యాచరణపై చర్చిస్తున్నారు.
బిఆర్‌ఎస్ అధ్యక్షుడు, ముఖ్యమంత్రి కె.చంద్రశేఖర్ రావు తన జాతీయ పార్టీ ఆవిర్భావాన్ని ప్రకటించేందుకు ఖమ్మంలో భారీ బహిరంగ సభ నిర్వహించనున్న రోజునే షాతో పొంగులేటి సమావేశం కావడం ఆసక్తికరంగా మారింది.
ఖమ్మం సమావేశానికి ఢిల్లీ ముఖ్యమంత్రి అరవింద్ కేజ్రీవాల్, పంజాబ్ ముఖ్యమంత్రి భగవంత్ సింగ్ మాన్, సమాజ్ వాదీ పార్టీ నాయకుడు అఖిలేష్ యాదవ్, ఇతరులతో సహా పలువురు ప్రతిపక్ష నాయకులను కేసీఆర్ ఆహ్వానించారు.
అయితే వాస్తవానికి బహిరంగ సభ ఏర్పాట్లను సమన్వయం చేసే బాధ్యతను అప్పగించాల్సిన పొంగులేటికి మాత్రం ఆహ్వానం అందలేదు. పార్టీ లో తనకు అన్యాయం జరిగిందంటూ పొంగులేటి చేసిన తాజా వ్యాఖ్యలపై బీఆర్‌ఎస్ నాయకత్వం సీరియస్ అయింది.ప్రభుత్వం అతనికి భద్రతను తగ్గించింది,అతని వాహనానికి ఎస్కార్ట్‌ను తొలగించింది. అధికారికంగా భాజపాలో చేరిన వెంటనే పొంగులేటి ఖమ్మంలో భారీ బహిరంగ సభ నిర్వహించాలని యోచిస్తున్నట్లు సమాచారం. అతను ప్రస్తుతం సమావేశానికి తేదీ, సమయాన్ని సిద్ధం చేస్తున్నాడు.

Previous articleకన్నాను బర్తరఫ్ చేయాలని సోము వీర్రాజు సిఫార్సు ?
Next articleజిఓ 1పై జగన్‌ పునరాలోచన?