కాంగ్రెస్ కీలక నేత బీజేపీలో చేరనున్నారా?

సీనియర్ నేత, టీపీసీసీ కార్యక్రమ అమలు కమిటీ చైర్‌పర్సన్ యేలేటి మహేశ్వర్ రెడ్డి ఎటువైపు వెళ్లాలనే దానిపై తెలంగాణ కాంగ్రెస్‌లో తీవ్ర గందరగోళం నెలకొంది. త్వరలో ఆయన ఆ పార్టీని వీడి బీజేపీలో చేరతారనే ప్రచారం జోరుగా సాగుతోంది.
టీపీసీసీ చీఫ్ రేవంత్ రెడ్డి నాయకత్వాన్ని యేలేటి ఎప్పటి నుంచో వ్యతిరేకిస్తున్నారు. రేవంత్ రెడ్డి అధికారం చేపట్టినప్పటి నుంచి తిరుగుబాటు బావుటా ఎగురవేసి రేవంత్ రెడ్డి నాయకత్వం పార్టీని ఎక్కడికీ తీసుకువెళ్లడం లేదన్నారు. జాతీయ అధ్యక్షుడు మల్లికార్జున్‌ ఖర్గే ఆదేశాలు జారీ చేసినా ఆయన కీలక కార్యక్రమాలకు దూరంగా ఉన్నారు.
ఇటీవల హైదరాబాద్‌లో పార్టీ నేతలకు భారీ శిక్షణా శిబిరాన్ని ఏర్పాటు చేసింది. ఈ సమావేశానికి పలువురు ముఖ్య నేతలు హాజరయ్యారు. కుదరని వారు ముందస్తు అనుమతి పొందడం గాని, హాజరుకాలేకపోవడాన్ని తెలియజేశారు. అయితే యేలేటి ఒక్కరే పర్మిషన్ కోసం ఇబ్బంది పడలేదు. ఎలాంటి సమాచారము ఇవ్వకుండానే ఆయన సమావేశానికి గైర్హాజరయ్యారు.
త్వరలో ఆయన పార్టీకి రాజీనామా చేయనున్నారనే వార్తలు వినిపిస్తున్నాయి. యేలేటి ఇప్పటికే బీజేపీ అధిష్టానంతో టచ్‌లో ఉన్నారని, ఎన్నికలకు ముందే ఆ పార్టీలో చేరే యోచనలో ఉన్నారని విశ్వసనీయ వర్గాలు చెబుతున్నాయి. జనవరి 18 నుంచి ఆయన తన అసెంబ్లీ నియోజకవర్గంలో యాత్ర చేపట్టాలని ప్లాన్ చేసినట్లు చెబుతున్నారు. అవిభక్త ఆదిలాబాద్ జిల్లాలో యేలేటి గణనీయమైన ప్రభావంతో బలమైన నాయకుడు.

Previous articleవైఎస్సార్‌సీపీలో ఎమ్మెల్యే తర్వాత ఎమ్మెల్యే ఎందుకు తిరుగుబాటు ?
Next articleఆంధ్రా శాసనమండలిలో టీడీపీ 4కి పడిపో నున్న టీడీపీ బలం !