మోదీ తెలంగాణ నుంచి పోటీ చేస్తారంటూ ఊహాగానాలు!

సోషల్ మీడియా యాక్టివ్‌గా మారి, ప్రధాన స్రవంతి మీడియాపై ఆధిపత్యం చెలాయించడం ప్రారంభించినప్పటి నుండి, రకరకాల ఊహాగానాలు వెల్లువెత్తుతున్నాయి. కొన్ని క్యూరియాసిటీని, మరికొన్ని గందరగోళాన్ని సృష్టిస్తున్నాయి. నిమిషాల వ్యవధిలో వైరల్ అవుతున్న ఈ ఊహాగానాలు, వదంతులను నమ్మాలా వద్దా అని తేల్చుకోలేకపోతున్నారు. కొన్నిసార్లు, అవి సరైనవిగా మారుతున్నాయి. చాలా సార్లు, అవి నకిలీవిగా మారతాయి.
2024లో జరగనున్న తదుపరి లోక్‌సభ ఎన్నికల్లో ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ తెలంగాణ నుంచి పోటీ చేసే అవకాశం ఉందని శుక్రవారం నుంచి ప్రచారంలోకి వచ్చిన ఒక ఊహాగానం. నివేదికల ప్రకారం, బిజెపి దక్షిణాదిని పెద్ద ఎత్తున జయించటానికి బిజెపి ఇంకా కష్టపడుతున్నందున, పార్టీ అవకాశాలను పూరించడానికి మోడీ ఈసారి దక్షిణ భారతదేశం నుండి పోటీ చేయాలని బిజెపి జాతీయ నాయకత్వం నిర్ణయించింది.
ఈ ఏడాది చివర్లో జరగనున్న తెలంగాణ రాష్ట్ర అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో బీజేపీ అధికారంలోకి వచ్చే అవకాశాలు మెండుగా ఉన్నందున, మోడీకి సురక్షితమైన సీట్లు మాత్రమే కాకుండా, దక్షిణాదిలో పార్టీ అవకాశాలను కూడా పెంచే రెండు పార్లమెంటరీ నియోజకవర్గాలను గుర్తించేందుకు పార్టీ రహస్య సర్వే నిర్వహిస్తోందని నివేదికలు చెబుతున్నాయి. కాస్మోపాలిటన్ ఓటర్లను కలిగి ఉన్న భారతదేశంలోనే అతిపెద్ద పార్లమెంటరీ నియోజకవర్గం అయిన మల్కాజిగిరి, రెండవది మహబూబ్‌నగర్, ఇది వెనుకబడి ఉంది మరియు కుల, మతపరమైన కారణంగా అనుకూలమైన నియోజకవర్గం.
తెలంగాణ నుంచి ఆయన పోటీకి ప్రధాని గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇస్తే,ఆయన విజయానికి రంగం సిద్ధం చేసేందుకు బీజేపీ కార్యాచరణలోకి దిగుతుందని విశ్వసనీయ వర్గాలు తెలిపాయి.తమిళనాడు నుంచి మోడీ పోటీ చేయవచ్చని ఇప్పటి వరకు ఒక టాక్ వచ్చింది, కానీ అక్కడ డీఎంకే బలపడడం చూసి బీజేపీ ఎలాంటి రిస్క్ తీసుకోదలుచుకోలేదు.తెలంగాణలో, పరిస్థితి బిజెపికి అనుకూలంగా ఉంది కాబట్టి, మోడీ ఈ రాష్ట్రానికి ప్రాధాన్యత ఇవ్వవచ్చు అని వర్గాలు తెలిపాయి.

Previous articleమంత్రులు తమ నియోజకవర్గాల్లో గడ్డు వాతావరణాన్ని ఎదుర్కొంటున్నారా?
Next articleకందుకూరు, గుంటూరు, తొక్కిసలాట పై జ్యుడీషియల్ విచారణకు ఆదేశించిన జగన్ !