కన్నాను బర్తరఫ్ చేయాలని సోము వీర్రాజు సిఫార్సు ?

మాజీ మంత్రి, భారతీయ జనతా పార్టీ ఆంధ్రప్రదేశ్ శాఖ మాజీ అధ్యక్షుడు కన్నా లక్ష్మీనారాయణ మారే సూచనలు కనిపిస్తున్నాయని పార్టీ వర్గాల సమాచారం. ప్రస్తుత రాష్ట్ర బీజేపీ అధ్యక్షుడు సోము వీర్రాజు, కన్నాపై పార్టీ జాతీయ నాయకత్వానికి ఫిర్యాదు చేశారని,పార్టీ ప్రతిష్టను దెబ్బతీసేలా, పార్టీ నేతలకు ఇబ్బంది కలిగిస్తోందని కన్నాపై ఆయన తీవ్ర వ్యాఖ్యలు చేసిన సంగతి తెలిసిందే.
పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ సారథ్యంలోని జనసేన పార్టీతో పొత్తుపై వీర్రాజుపై విపరీతమైన వ్యాఖ్యలు చేసి కొద్ది రోజులుగా సైలెంట్ గా ఉన్న కన్నా మళ్లీ బీజేపీ నాయకత్వంపై మండిపడ్డారు. గతంలో కన్నా వీర్రాజు హయాంలో జిల్లా బీజేపీ అధ్యక్షులుగా నియమితులైన కొంతమంది నేతలను తొలగించడంపై ఆయనపై ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. ఎవరినీ సంప్రదించకుండా వీర్రాజు ఏకపక్ష నిర్ణయాలు తీసుకుంటున్నారని ఆరోపించారు.
వీర్రాజు వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీ నేతలతో చేతులు కలిపినారని, పవన్ కళ్యాణ్‌తో పొత్తును విస్మరిస్తున్నారని కన్నా ఆరోపించారు. పార్టీ నుంచి సస్పెండ్ చేయాలనే ఉద్దేశంతోనే కన్నా టీడీపీ లేదా జనసేనలో చేరాలనే ఉద్దేశ్యంతో వాడివేడి ఆరోపణలు చేస్తున్నారని వీర్రాజు పార్టీ జాతీయ నాయకత్వం దృష్టికి తీసుకెళ్లారు. ఆయన ఇప్పటికే టీడీపీ-బీజేపీ నేతలతో టచ్‌లో ఉన్నట్లు వార్తలు వస్తున్నాయి. కన్నా సొంతంగా పార్టీని వీడకుండా, బీజేపీ అధిష్టానం తనను బర్తరఫ్ చేయాలని ఎదురు చూస్తున్నాడు అని వీర్రాజు ఢిల్లీ బాసులకు ఫిర్యాదు చేశారు.
అయితే తాను బీజేపీలోనే కొనసాగుతానని, జనసేనలో చేరతానని వస్తున్న వార్తల్లో నిజం లేదని కన్నా స్పష్టం చేశారు. అయితే, బీజేపీ నాయకత్వం తన కార్యక్రమాలన్నింటికి పవన్ కళ్యాణ్‌ను విశ్వాసంలోకి తీసుకోవాలని ఆయన డిమాండ్ చేస్తున్నారు.జనవరి 16,17 తేదీల్లో ఢిల్లీలో జరగనున్న బీజేపీ జాతీయ కార్యవర్గ సమావేశాలకు కన్నాకు ఆహ్వానం అందకపోవచ్చని విశ్వసనీయ వర్గాలు తెలిపాయి. కన్నాకు ఆహ్వానం అందకపోతే,అది అతనిని పరోక్షంగా తొలగించినట్లే, అతను త్వరగా నిష్క్రమించవలసి ఉంటుంది అంటున్నారు.

Previous articleఆంధ్రా శాసనమండలిలో టీడీపీ 4కి పడిపో నున్న టీడీపీ బలం !
Next articleబీఆర్‌ఎస్‌ను వీడి బీజేపీలో చేరనున్న పొంగులేటి