గుడ్ మార్నింగ్ ధర్మవరం.. కేతిరెడ్డికి ఓట్లు వే వేస్తారా?

2019 సార్వత్రిక ఎన్నికల్లో వైసీపీ గెలుపులో జగన్ వేవ్ పెద్ద పాత్ర పోషించిందనేది బహిరంగ రహస్యం.వ్యక్తిగత ఇమేజ్ లేని పలువురు శాసనసభ్యులు కూడా విజయం సాధించారు. జగన్ ప్రభుత్వం తీసుకుంటున్న నిర్ణయాలకు సామాన్యుల నుంచి తీవ్ర స్పందన వస్తోంది. వైసీపీ కష్టపడి పనిచేయవలసి ఉంటుందని ముందస్తు పోకడలు సూచిస్తున్నందున, శాసనసభ్యులు ప్రజలతో మమేకమయ్యేలా చేయడానికి, ప్రభుత్వం అమలు చేస్తున్న పథకాలను వారికి అర్థం చేసుకోవడానికి అధికార పార్టీ గడప గడపకు మన ప్రభుత్వం కార్యక్రమంతో ముందుకు వచ్చింది.
అయితే కార్యక్రమంలో భాగంగా ప్రజలను కలవడానికి శాసనసభ్యులు ఆసక్తి చూపడం లేదని సమాచారం. ప్రజలు వివిధ అంశాలపై ప్రశ్నలను సంధిస్తున్నారు, వాటిని ఎదుర్కోవడం నాయకులకు కష్టమవుతుంది. ఒక సమావేశంలో జగన్ ఈ విషయాన్ని ఎత్తిచూపారు, ఏ కార్యక్రమంలోనైనా పాల్గొనాలని శాసనసభ్యులను ఆదేశించారు.
ఈ సమావేశంలో ముఖ్యమంత్రి వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి ప్రజలను చురుగ్గా కలుస్తున్న శాసనసభ్యుల జాబితాను ప్రస్తావించగా, ధర్మవరం ఎమ్మెల్యే కేతిరెడ్డి వెంకటరామి రెడ్డి అగ్రస్థానంలో నిలిచినట్లు సమాచారం.
పార్టీ నాయకత్వం వద్ద ఆయనకు మంచి ఇమేజ్ ఉంది. దీని వెనుక ఓ కారణం ఉంది. గుడ్ మార్నింగ్ ధర్మవరం కార్యక్రమంలో ప్రజలతో మమేకమై వారి సమస్యలను తెలుసుకోనున్నారు. అధికార పార్టీ ఎమ్మెల్యే తన అసెంబ్లీ నియోజక వర్గంలో ప్రజలతో మమేకమవుతారు. ప్రజలతో ఆయన సంభాషించిన వీడియో సోషల్ మీడియాలో హల్ చల్ చేసింది. అయితే నాణేనికి రెండో వైపు కూడా ఉందంటున్నారు రాజకీయ పరిశీలకులు.
మనం చూసే పరస్పర చర్య, మనం పొందే వీడియోలు ముందుగా ప్లాన్ చేసినవి. వీడియోలలో కనిపించే వ్యక్తులు స్థానికులు కాదని, స్థానికులను కలుస్తున్నట్లు, వారితో సంభాషిస్తున్నట్లు చిత్రీకరించేందుకు ఉద్దేశపూర్వకంగా వారిని తీసుకొచ్చారని కూడా చెబుతున్నారు. దీని పైన, అతని విలాసవంతమైన జీవనశైలి కూడా ముఖ్యాంశాలను తాకింది. తన వద్ద అత్యాధునిక కారు ఉందని, దానిపై ధర్మవరంలోని గుడ్ మార్నింగ్ కార్యక్రమానికి చాలాసార్లు హాజరయ్యాడని అందరికీ తెలుసు.
ఖరీదైన కార్లు, విలాసవంతమైన జీవనశైలిని కలిగి ఉండటం ఎమ్మెల్యే వ్యక్తిగత విషయం అయినప్పటికీ, రాజకీయాల్లో ప్రతిదీ లెక్కించబడుతుంది, ఇది అతనికి వ్యతిరేకంగా కూడా ఉపయోగించబడవచ్చు. ఓట్లు వేయడానికి ఓటర్లే తుది నిర్ణయం తీసుకుంటారు కాబట్టి ఈ కార్యక్రమం ఆయనకు ఎన్నికల్లో ఓట్లు తెచిపెడుతుంది
అన్నది ఆసక్తికరంగా మారింది.

Previous articleతెలుగుదేశం వైపు అడుగులు వేస్తున్న మాజీ హోం మంత్రి కుటుంబం !
Next articleమోడీ కేబినెట్‌లో సీఎం రమేష్, బండి సంజయ్?