తెలుగుదేశం వైపు అడుగులు వేస్తున్న మాజీ హోం మంత్రి కుటుంబం !

ఏపీ మాజీ హోంమంత్రి మేకతోటి సుచరిత చేసిన ప్రకటనను సీరియస్‌గా విశ్లేషిస్తే ఆమె రాజకీయ విధేయతలు మారే అవకాశం ఉంది. జూన్ 2019 నుండి ఏప్రిల్ 2022 వరకు వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ ప్రభుత్వంలో సుచరిత మొదటి హోంమంత్రిగా ఉన్నారు. ఇది ఏ మొదటిసారి ఎమ్మెల్యే అయినా, అది కూడా ఒక మహిళా ఎమ్మెల్యేకి ఇచ్చిన అత్యధిక గుర్తింపు. అయితే, 2022 ఏప్రిల్‌లో ఆమెను క్యాబినెట్ నుండి తొలగించినప్పటి నుండి ఆమె పార్టీలో మౌనంగా, క్రియారహితంగా ఉన్నారు.
అప్పటి నుండి ఆమె పార్టీ కార్యకలాపాల్లో ఏదీ పాల్గొనలేదు. ఇప్పుడు 2024లో జరగనున్న ఎన్నికలకు ఇంకా 15 నెలల సమయం మాత్రమే ఉండడంతో ఆమె పార్టీ మారే సంకేతాలు ఇస్తున్నారు. తన రాజకీయ జీవితాంతం వైయస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డితోనే ఉంటానని ఆమె చెప్పారు. అయితే తన భర్త పార్టీ మారితే వెంటే ఉంటానని చెప్పింది. “విశ్వసనీయ, నమ్మకమైన భార్యగా, నేను నా భర్తను అనుసరించాలి,” అని ఆమె చెప్పింది, కుటుంబంలోని రహస్య ఎజెండాను సూచిస్తుంది.
వచ్చే ఎన్నికల కోసం జగన్ మోహన్ రెడ్డిని వదులుకోవాలని భావిస్తున్న 40 మంది సిట్టింగ్ ఎమ్మెల్యేలలో సుచరిత ఒకరని, అందుకే పార్టీ మారే ఆలోచనలో ఉన్నారని అంటున్నారు. ఇప్పటి వరకు సిట్టింగ్ ఎమ్మెల్యేలు ఆనం రామనారాయణ రెడ్డి, వసంత కృష్ణ ప్రసాద్, ఉండవల్లి శ్రీదేవితో పాటు సుచరిత కూడా 2024 పోటీ నుంచి తప్పుకునే సూచనలు కనిపిస్తున్నాయి. తమ భవిష్యత్తుపై టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు నాయుడు నుంచి ఆనం, వసంత ఇప్పటికే క్లియరెన్స్ పొందారు. సుచరిత కూడా టీడీపీ అధినేతతో టచ్‌లో ఉందని, ఈ ఏడాది డిసెంబర్ లేదా 2024 జనవరిలో చంద్రబాబు నాయుడుతో తన విధేయతను మార్చుకునే అవకాశం ఉందని వర్గాలు చెబుతున్నాయి.

Previous articleనారా లోకేష్ పాదయాత్ర పై జిఓ నం.1ప్రభావం పడనుందా ?
Next articleగుడ్ మార్నింగ్ ధర్మవరం.. కేతిరెడ్డికి ఓట్లు వే వేస్తారా?