ఏపీలో రాజకీయ పరిణామాలను బేరీజు వేసేందుకు బీఆర్ఎస్ సర్వేలు!

ఏపీ రాజకీయాలపై బీఆర్‌ఎస్ నాయకత్వం అసాధారణ ఆసక్తిని కనబరుస్తోందని అంటున్నారు. రాష్ట్రంలోని ప్రజల మూడ్‌ను అంచనా వేయడానికి, 2024 లో పోటీ చేయడానికి అనుకూలమైన స్థానాలను గుర్తించడానికి కూడా ఇది ప్రయత్నిస్తోంది. మూలాల ప్రకారం, ఏపీ లో ప్రజల మూడ్‌ను అర్థం చేసుకోవడానికి కేసీఆర్ అనేక సర్వేలనుచేసినట్లు చెబుతున్నారు.
ఆంధ్రా వలసదారులపై కేసీఆర్ గతంలో చేసిన వ్యాఖ్యలు, బీఆర్‌ఎస్‌పై ఎస్సీ,బీసీల మనోభావాలు, ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో ప్రస్తుత రాజకీయాలపై ప్రజల పల్స్ వంటి అంశాలపై సర్వే బృందాలు ప్రజల మూడ్‌ను తెలుసుకునేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నాయని సంబంధిత వర్గాలు చెబుతున్నాయి. ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో కేసీఆర్‌కు ఉన్న ఇమేజ్‌పై కూడా ప్రశ్నలు వస్తున్నాయి. రెండు ఆధిపత్య రాజకీయ వర్గాలైన కమ్మలు, రెడ్డిలు ఇద్దరూ బీఆర్‌ఎస్‌తో పొత్తు పెట్టుకోకపోవచ్చని బీఆర్‌ఎస్ అగ్ర నాయకత్వం భావిస్తోంది. వారు వరుసగా టీడీపీ, వైఎస్సార్‌సీపీకి మద్దతు ఇవ్వాలనుకుంటున్నారు.
అందుకే బీసీలు, ఎస్సీ వర్గాలను తమవైపు తిప్పుకోవాలని ఆ పార్టీ యోచిస్తోంది. పవన్ కళ్యాణ్ జనసేన ఉన్నప్పటికి కాపు సామాజికవర్గంపై కూడా ఆ పార్టీ కన్నేసింది. బీఆర్‌ఎస్‌ కోసం ఒక ప్రధాన ప్రాంతం కృష్ణా గుంటూరు బెల్ట్, ముఖ్యంగా అమరావతి ప్రాంతం. రాష్ట్ర విభజనతో ఈ ప్రాంత ఓటర్లు తీవ్రంగా నష్టపోయారని వాపోయారు. అమరావతిలో రియల్టీ రంగం కుదేలయ్యేలా చేయడంలో పరోక్షంగా ఆయన పాత్ర ఉందని వారు భావిస్తున్నారు.

Previous articleమోడీ కేబినెట్‌లో సీఎం రమేష్, బండి సంజయ్?
Next articleమంత్రులు తమ నియోజకవర్గాల్లో గడ్డు వాతావరణాన్ని ఎదుర్కొంటున్నారా?