నారా లోకేష్ పాదయాత్ర పై జిఓ నం.1ప్రభావం పడనుందా ?

రాజకీయ నాయకులు ప్రజలతో మమేకమై తమ ఇమేజ్‌ను పెంచుకోవడానికి పాదయాత్ర ఎప్పుడూ విజయవంతమైన వేదికగా నిలుస్తోంది. పాదయాత్ర ఎఫెక్ట్‌తో కొందరు నేతలు కూడా అధికారంలోకి వచ్చారు. మరికొద్ది రోజుల్లో మరో యువనేత, మాజీ మంత్రి నారా లోకేష్ తన అదృష్టాన్ని పరీక్షించుకునేందుకు యాత్రను ప్రారంభించనున్నారు. ‘యువ గళం’ పేరుతో నారా లోకేష్ పాదయాత్ర త్వరలో ప్రారంభం కానుంది. మాజీ మంత్రి 4,000 కిలోమీటర్లు ప్రయాణించి ప్రజలను కలుస్తారు. నారా లోకేష్‌ ఇమేజ్‌ని పెంచుతుందని, పార్టీకి మైలేజీని పెంచుతుందని టీడీపీ పార్టీ యాత్రపై భారీ ఆశలు పెట్టుకుంది.
బహిరంగ సభలు, కార్యక్రమాలపై ఆంధ్రప్రదేశ్ ప్రభుత్వం జారీ చేసిన కొత్త ప్రభుత్వ ఉత్తర్వు ఇచ్చిన యాత్రపై ఇప్పుడు అనేక సందేహాలు ఉన్నాయి.ప్రజలకు ఇబ్బంది కలిగించే కార్యక్రమాలను బహిరంగ ప్రదేశాల్లో అనుమతించాలని ఉత్తర్వుల్లో పేర్కొన్నారు. నారా చంద్రబాబు నాయుడు కుప్పం టూర్‌కు అనుమతి ఇవ్వలేదని ఆరోపణలు రావడంతో సంచలనంగా మారింది. ప్రచార వాహనాలను కూడా సీజ్ చేసి సమీపంలోని పోలీస్ స్టేషన్‌కు తరలించారు. టీడీపీ నేతలు, పోలీసుల మధ్య తీవ్ర వాగ్వాదం జరిగినట్లు సమాచారం.
నందమూరి బాలకృష్ణ, మెగాస్టార్ చిరంజీవి సినిమా కార్యక్రమాలకు కూడా కఠినంగా వ్యవహరిస్తోంది. నందమూరి హీరోపై వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి ప్రభుత్వం మెతకగా వ్యవహరిస్తుందని, ఆయన అఖండ చిత్రంపై సినిమా టిక్కెట్‌ ధరలను తగ్గించాలని జిఓ జారీ చేసినా ఎలాంటి ప్రభావం పడలేదన్న అభిప్రాయం వ్యక్తమవుతున్నప్పటికీ, ఆయన కార్యక్రమానికి
మరో అవకాశం లేకపోవడంతో వీరసింహారెడ్డి నిర్మాతలు మరో వేదికను ఎంచుకుని ఈవెంట్‌కు అనుమతిని కోరగా, ప్రభుత్వం అందుకు అనుమతినిచ్చినట్లు సమాచారం.
ఇప్పుడు అందరి దృష్టి లోకేశ్‌ యాత్రపైనే ఉంది. వైఎస్సార్‌సీపీ, టీడీపీల మధ్య రాజకీయంగా పోటీ నెలకొని ఉన్న నేపథ్యంలో నారా లోకేశ్‌ పాదయాత్ర టార్గెట్‌గా మారే అవకాశాలు ఎక్కువగా కనిపిస్తున్నాయి. ఆయన పాదయాత్ర తప్పకుండా ప్రభావం చూపుతుంది.జిఓను సవాల్ చేస్తూ ప్రతిపక్షం కోర్టును ఆశ్రయించి పాదయాత్రను కొనసాగించాలి. దీనికి చాలా సమయం పడుతుంది, పాదయాత్ర షెడ్యూల్ ప్రభావం చూపుతుంది. అందుకే పాదయాత్రకు రెట్టింపు దెబ్బ.టిడిపి నేతలు మరి ఏ విధంగా ముందుకు వెళ్తారో వేచి చూడాలి.

Previous articleకేసీఆర్ కుటుంబం నుంచి మరో వ్యక్తి రాజకీయాల్లోకి..?
Next articleతెలుగుదేశం వైపు అడుగులు వేస్తున్న మాజీ హోం మంత్రి కుటుంబం !