తీన్మార్ మల్లన్నతో చేతులు కలిపిన టీడీపీ!

తెలంగాణలో వాస్తవంగా మాజీ ముఖ్యమంత్రి ఎన్ చంద్రబాబు నాయుడు సారథ్యంలోని తెలుగుదేశం పార్టీ మరో 10 నెలల్లో జరగనున్న తదుపరి అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు ముందు క్రియాశీలకంగా మారేందుకు ప్రయత్నిస్తోంది. ఇటీవల తెలంగాణ టీడీపీ రాష్ట్ర అధ్యక్షుడిగా కాసాని జ్ఞానేశర్ ముదిరాజ్‌ను నియమించడం ద్వారా పార్టీని పునరుద్ధరించిన చంద్రబాబు నాయుడు, రాష్ట్రంలో పార్టీ ఉనికిని నిరూపించేందుకు డిసెంబర్‌లో ఖమ్మంలో జరిగిన భారీ ర్యాలీలో కూడా ప్రసంగించారు.
తెలంగాణలో టీడీపీ ఇంకా ఉందని, సొంత ఓటు బ్యాంకు ఉందని నిరూపించుకోవాలని చంద్రబాబు నాయుడు తహతహలాడుతున్నారని విశ్లేషకులు అంటున్నారు. ఇది బీజేపీకి టీడీపీ స్నేహ హస్తం అందించేందుకు దోహదపడుతుందని అంటున్నారు. తెలంగాణలో బిజెపికి సహాయం చేయడం ద్వారా,క్విడ్ ప్రోకో వ్యూహంలో భాగంగా ఆంధ్రాలో బిజెపి మద్దతును చంద్రబాబు నాయుడు కోరుతున్నారు.
అయితే, బిజెపి చంద్రబాబు నాయుడు యొక్క సంజ్ఞకు ప్రతిస్పందించలేదు, తెలంగాణ ఎన్నికలలో టిడిపిని దూరంగా ఉంచాలని నిర్ణయించుకుంది. ఈ విషయాన్ని ఇటీవల జరిగిన ఓ సమావేశంలో బీజేపీ రాష్ట్ర అధ్యక్షుడు బండి సంజయ్ స్పష్టం చేశారు. మరో మార్గం లేకపోవడంతో టీడీపీ ఇప్పుడు ప్రత్యామ్నాయ కూటమి భాగస్వాముల కోసం వెతుకుతోంది. అటువంటి తాజా ప్రయత్నంలో, పార్టీ వివాదాస్పద రాజకీయ కార్యకర్త తీన్మార్ మల్లన్నలో కూటమి భాగస్వామిని కనుగొంది. గురువారం తీన్మార్ మల్లన్నతో తెలంగాణ టీడీపీ అధ్యక్షుడు కాసాని జ్ఞానేశ్వర్ సుదీర్ఘంగా సమావేశమై తెలంగాణలో టీడీపీకి మద్దతు ఇవ్వాలని అభ్యర్థించారు.
చంద్రబాబు నాయుడు మల్లన్నతో ఫోన్‌లో మాట్లాడి తెలంగాణలో టీడీపీతో కలిసి పనిచేయాలని అభ్యర్థించినట్లు తెలుస్తోంది. మల్లన్నతో చేతులు కలపాలని,పార్టీ బలోపేతానికి ఇరువురు కలిసికట్టుగా కృషి చేయాలని జ్ఞానేశ్వర్‌ను కోరారు.
ఆసక్తికరమైన విషయం ఏమిటంటే, తీన్మార్ మల్లన్న హుజూరాబాద్ ఉపఎన్నికల్లో బీజేపీ తరపున పనిచేసి ఎన్నికల్లో ఈటల రాజేందర్ గెలుపొందారు. ఆ తర్వాత బీజేపీకి దూరమయ్యారు. తెలంగాణలో టీడీపీకి మల్లన్న ఏవిధంగా సాయం చేస్తారనేది ఆసక్తికరంగా మారింది.

Previous articleపోలవరం, వైజాగ్ స్టీల్ ప్లాంట్ సమస్యను కేసీఆర్ పరిష్కరిస్తారా!
Next articleపార్టీ ఫిరాయింపుపై దాగుడు మూతలు ఆడుతున్న గంటా!