కేసీఆర్ కుటుంబం నుంచి మరో వ్యక్తి రాజకీయాల్లోకి..?

తెలంగాణ సీఎం కేసీఆర్ కుటుంబంలోని మరో వ్యక్తి రాజకీయాల్లోకి తీసుకురావాలని ప్రయత్నిస్తున్నారా? 2023 ఎన్నికల్లో కేసీఆర్ కుటుంబానికి చెందిన మరో వ్యక్తి రాజకీయాల్లోకి వచ్చే అవకాశం ఉందని టీఆర్‌ఎస్ వర్గాల్లోనూ, ప్రగతి భవన్‌లోనూ జోరుగా ప్రచారం సాగుతోంది. కేసీఆర్ అనుచరగణంలో నిత్యం కేసీఆర్ కుటుంబ సభ్యుడు ఉండడమే ఇందుకు నిదర్శనంగా ప్రచారం జరుగుతోంది.
ఇప్పటికే కేసీఆర్ కుటుంబంలోని ఐదుగురు పార్టీ రాజకీయాల్లో చురుగ్గా పాల్గొంటూ కీలక పదవులు అనుభవిస్తున్నారు. కేసీఆర్‌ తనయుడు కేటీఆర్‌ మంత్రిగా, పార్టీ వర్కింగ్‌ ప్రెసిడెంట్‌గా, కూతురు కవిత ఎమ్మెల్సీగా ఉన్నారు. కేసీఆర్ మరదలు తనయుడు జోగినపల్లి సంతోష్ కుమార్ రాజ్యసభ ఎంపీగా ఉన్నారు. రాష్ట్ర ప్రణాళికా మండలి డిప్యూటీ చైర్‌పర్సన్‌గా ఉన్న బోయినపల్లి వినోద్‌ మరో సమీప బంధువు.
అత్యంత విశ్వసనీయ మూలాలు నమ్మితే, కేసీఆర్ అన్నయ్య రంగారావు తనయుడు ఎన్నికల రాజకీయాల్లోకి వచ్చే అవకాశం ఉంది.
ఆయన దాదాపు ఎప్పుడూ కేసీఆర్ పర్యటనలు, సమావేశాలలో అతనితో పాటు కనిపిస్తారు. అతను కూడా ఫామ్‌హౌస్‌లో రెగ్యులర్‌గా ఉంటాడు. అలాగే అవిభాజ్య మెదక్ జిల్లాకు చెందిన ఏదో ఒక నియోజకవర్గం నుంచి రంగారావు కుమారుడిని రంగంలోకి దింపేందుకు ఆయా జిల్లాలకు చెందిన నేతలతో కేసీఆర్ సమావేశాలు నిర్వహిస్తున్నట్లు సమాచారం.
రంగారావు కూతురు సౌమ్యరావు ఒకప్పుడు కేసీఆర్‌కి సన్నిహితురాలు.
కానీ, తరువాత, ఆమె విమర్శకురాలిగా మారింది. 2018 ఎన్నికల్లో కాంగ్రెస్‌ తరపున పోటీ చేసి ఓడిపోయారు. అయితే, ఆమె సోదరుడు కేసీఆర్‌తో అంతటా సత్సంబంధాలు కొనసాగిస్తున్నాడు. ఈ ఏడాది ఆయనను ఎన్నికల రాజకీయాలకు పరిచయం చేయాలని కేసీఆర్ నిర్ణయించుకున్నట్లు విశ్వసనీయ వర్గాల సమాచారం. 2009లో ప్రజారాజ్యం టికెట్‌పై సిద్దిపేట నుంచి పోటీ చేయాలనుకున్నారు. కానీ, పార్టీ మరికొందరికి టికెట్ ఇవ్వడంతో ఆయన వైదొలగాల్సి వచ్చింది.

Previous articleపార్టీ ఫిరాయింపుపై దాగుడు మూతలు ఆడుతున్న గంటా!
Next articleనారా లోకేష్ పాదయాత్ర పై జిఓ నం.1ప్రభావం పడనుందా ?