జగన్ ప్రభుత్వం ఉత్తర్వుల నుండి చంద్రబాబుకి ఎదురైన మొదటి అడ్డంకి!

మునిసిపల్, పంచాయతీ రోడ్లు, జాతీయ, రాష్ట్ర రహదారులపై బహిరంగ సభలు, ర్యాలీలు, రోడ్‌షోలపై నిషేధం విధిస్తూ జగన్ మోహన్ రెడ్డి ప్రభుత్వం జారీ చేసిన తాజా ఉత్తర్వుల నుండి తెలుగుదేశం పార్టీ అధ్యక్షుడు, ఆంధ్రప్రదేశ్ మాజీ ముఖ్యమంత్రి ఎన్ చంద్రబాబు నాయుడు మంగళవారం మొదటి అడ్డంకిని ఎదుర్కొన్నారు.జనవరి 4 నుంచి 6వ తేదీ వరకు చిత్తూరు జిల్లాలోని కుప్పంలో పర్యటించి రోడ్‌షోలు నిర్వహించి ప్రజలను కలవాలని భావిస్తున్న చంద్రబాబు నాయుడుకు పలమనేరు పోలీసులు అనుమతి నిరాకరించారు.
చంద్రబాబు రోడ్‌షోలకు అనుమతి ఇవ్వాలని కోరుతూ కుప్పంలో చంద్రబాబు వ్యక్తిగత సహాయకుడు పి.మనోహర్ చేసిన అభ్యర్థనకు పలమనేరు సబ్ డివిజనల్ పోలీసు అధికారి సిఎం గంగయ్య సమాధానమిస్తూ, పోలీసు చట్టంలోని సెక్షన్ 30 ప్రకారం నయీం రోడ్‌షోలకు అనుమతి ఇవ్వడం లేదని తెలిపారు.జనవరి 1 నుంచి 31 వరకు ఈ ప్రాంతంలో అమల్లో ఉంటుంది.
గతంలో డివిజన్‌లో శాంతిభద్రతలు దెబ్బతిన్న సంఘటనల నేపథ్యంలో, పోలీసులు పోలీసు చట్టంలోని సెక్షన్ 30ని విధించారు.కాబట్టి ఇరుకైన రోడ్లు, జాతీయ, రాష్ట్ర రహదారుల్లో సమావేశాలకు ఎలాంటి అనుమతులు ఇవ్వబోమని చెప్పారు.
చంద్రబాబు నాయుడు తన సమావేశాలను నిర్వహించాలని భావిస్తున్న నిషేధిత ప్రదేశాలు కాకుండా ఇతర నిర్దిష్ట ప్రాంతాలను సూచించాలని, దాని కోసం అనుమతి కోసం దరఖాస్తు చేసుకోవాలని SDPO టిడిపి నాయకులను కోరారు.
GO ను ఉటంకిస్తూ, గంగయ్య మాట్లాడుతూ, సమావేశాలు బహిరంగ రహదారులపై ట్రాఫిక్‌కు ఆటంకం కలిగించకూడదని, ప్రయాణించే ప్రజల భద్రత కోసం షరతులకు లోబడి పబ్లిక్ రోడ్లకు దూరంగా ప్రత్యామ్నాయ ప్రదేశాలను కూడా సూచిస్తాయని గంగయ్య చెప్పారు. మీరు ఆదేశాలను ఉల్లంఘించి, నిషేధిత ప్రదేశాలలో బహిరంగ సభలు నిర్వహిస్తే, మీరు చట్ట ప్రకారం విచారణకు బాధ్యత వహిస్తారు అని పోలీసు అధికారి హెచ్చరించారు.

Previous articleవీఆర్‌వో,విఆర్‌ఎ వ్యవస్థను రద్దు చేయాలని వైసిపి ఎమ్మెల్యే డిమాండ్ !
Next articleఆంధ్రప్రదేశ్‌లో విస్తరించడానికి ఆమ్ ఆద్మీ పార్టీ వ్యూహాన్ని అనుసరిస్తున్న బీఆర్‌ఎస్ !