ఏపీని మోసం చేసింది తెలంగాణ నేతలే : పేర్ని నాని

మాజీ మంత్రి పేర్ని నాని ఈసారి తెలంగాణ మంత్రులు, బీఆర్ఎస్ నేతలపై నిప్పులు చెరిగారు. తెలంగాణ మంత్రి మల్లారెడ్డి వ్యాఖ్యలపై ఆయన స్పందనను మీడియా ప్రశ్నించగా.. ఏపీని మోసం చేసింది తెలంగాణ నేతలే అని నాని ఆరోపించారు. శ్రీశైలం, నాగార్జున సాగర్‌, పులిచింతల ప్రాజెక్టుల్లో అక్రమంగా విద్యుత్‌ ఉత్పత్తి చేసి సముద్రంలో నీరు వృథాగా పోతోంది.ఏపీకి సంబంధించిన నిధులు, ఆస్తుల్లో సరైన వాటా ఇంకా మాకు ఇవ్వలేదు.తెలంగాణ మంత్రులు ఆంధ్రప్రదేశ్ రాష్ట్రాన్ని ఎలా అభివృద్ధి చేస్తారు? ఏపీకి వెన్నుపోటు పొడిచిన వాళ్లేనా?
మోడీ, అమిత్ షాలు తమను టార్గెట్ చేయడంతో తెలంగాణ మంత్రులు భయంతో బతుకుతున్నారని పేర్ని నాని అన్నారు. ఏదైనా లాటరీ డిప్‌లో తమ పేరు బయటకు వస్తుందని తెలంగాణ మంత్రులు ఆందోళన చెందుతున్నారని, కేంద్ర దర్యాప్తు సంస్థలచే తమను లక్ష్యంగా చేసుకుంటారని ఆయన అన్నారు.
దేశంలో ఎక్కడైనా ఎన్నికల్లో ఎవరైనా పోటీ చేయవచ్చని నాని అన్నారు. ఏపీలోని మొత్తం 175 స్థానాల నుంచి బీఆర్‌ఎస్‌ పోటీ చేయడంలో తప్పు లేదని ఆయన అన్నారు.రాష్ట్రంలో, దేశంలోని అన్ని స్థానాల్లో పిరమిడ్ పార్టీ పోటీ చేసిందని నాని అన్నారు. ఏపీలోని 175 స్థానాల్లో కేఏ పాల్ పోటీ చేశారని తెలిపారు. కేఏ పాల్ లాంటి వారితో బీఆర్ఎస్ కూడా పోటీ పడుతుందని నాని అన్నారు.
అంతకుముందు తెలంగాణ మంత్రి మల్లారెడ్డి కాలినడకన తిరుపతిని సందర్శించారు. తిరుమల పర్యటన సందర్భంగా ఆయన స్థానిక మీడియాతో మాట్లాడుతూ ఏపీలోని సమస్యలపై వ్యాఖ్యలు చేశారు. ఆంధ్రాలో ఉపాధ్యాయులు, ప్రభుత్వ ఉద్యోగులు తీవ్ర ఇబ్బందులు పడుతున్నారని అన్నారు. రాష్ట్ర విభజన తర్వాత తెలంగాణ ముందంజలో ఉందని, ఆంధ్రా వెనుకబడి ఉందన్నారు.
పోలవరం ప్రాజెక్టు పూర్తికాకపోవడం,ప్రత్యేక హోదా అంశాన్ని మల్లారెడ్డి లేవనెత్తారు. కాళేశ్వరం లాంటి పోలవరాన్ని పూర్తి చేసే దమ్ము కేసీఆర్‌కు మాత్రమే ఉందని మల్లారెడ్డి అన్నారు. ఏపీలోని మొత్తం 175 స్థానాల్లో బీఆర్‌ఎస్ పోటీ చేస్తుందని చెప్పారు. ఆంధ్రాలో కూడా బీఆర్‌ఎస్ తన ప్రజా సంక్షేమ పథకాలను కొనసాగిస్తుందని ఆయన తెలిపారు.

Previous articleఎమ్మెల్యే ఆనం కు జగన్ షాక్ !
Next articleపోలవరం, వైజాగ్ స్టీల్ ప్లాంట్ సమస్యను కేసీఆర్ పరిష్కరిస్తారా!