ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో విస్తరించడానికి ఆమ్ ఆద్మీ పార్టీ వ్యూహాన్ని అనుసరిస్తున్న బీఆర్‌ఎస్ !

ఇతర ప్రాంతాలలో తమ అదృష్టాన్ని పరీక్షించుకోవాలనుకునే రాజకీయ పార్టీలు అధికార పార్టీని లక్ష్యంగా చేసుకునే ప్రామాణిక విధానాన్ని ఉపయోగిస్తాయి. ఆశించిన విధంగా మంచి పని చేయలేదని ఆరోపిస్తున్నాయి. దీన్ని మనం చాలాసార్లు చూశాం. ఆమ్ ఆద్మీ పార్టీ గుజరాత్ ఎన్నికలకు కూడా ఇదే ఉపయోగించింది. అయితే, విజయం సాధించలేకపోయింది.
బీఆర్‌ఎస్ ఆంధ్రప్రదేశ్‌లోకి ప్రవేశించడానికి ఆమ్ ఆద్మీ పార్టీ వ్యూహాన్ని ఉపయోగిస్తున్నట్లు కనిపిస్తోంది.
తోటి తెలుగు రాష్ట్రమైన ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో అడుగుపెట్టడంపై బీఆర్‌ఎస్ దృష్టి సారించిన సంగతి తెలిసిందే.మరికొందరు నేతలు కూడా పార్టీలో చేరారు.ఈ పరిణామం రాష్ట్రంలో ఆ పార్టీ ఏం చేయగలదనే దానిపై కొత్త చర్చ మొదలైంది. ఆంధ్రప్రదేశ్‌లోని అధికార పార్టీ నేతలు అభివృద్ధిపై ఘాటుగా స్పందిస్తూ రాష్ట్రంలో బీఆర్‌ఎస్ ప్రభావం తక్కువేనని, అక్కడి ఓటర్లను, ప్రజలను మభ్యపెట్టడం పార్టీకి సాధ్యం కాదని చెబుతున్నారు.
ఈ నేపథ్యంలో బీఆర్‌ఎస్ ఎమ్మెల్యే పైలట్ రోహిత్ రెడ్డి ఆంధ్రప్రదేశ్‌పై ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు చేశారు.తాండూరు ఎమ్మెల్యే కొన్ని ఘాటు వ్యాఖ్యలు చేస్తూ ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో బలమైన నాయకత్వం లేదని అన్నారు. అధికార పార్టీ ఎమ్మెల్యే మీడియాతో మాట్లాడుతూ టీఆర్‌ఎస్‌ బీఆర్‌ఎస్‌గా మారడం శుభపరిణామమని, దీంతో ప్రజలు హర్షం వ్యక్తం చేస్తున్నారని అన్నారు.
ఆంధ్రప్రదేశ్‌, తెలంగాణ రాష్ట్రాల మధ్య పోలికను చూపుతూ ఎమ్మెల్యే మాట్లాడుతూ సరైన నాయకత్వం లేకుంటే ఆంధ్రా అభివృద్ధిలో వెనుకబడి ఉందన్నారు. బీఆర్‌ఎస్‌ ఇప్పటికే అధికార వై సి పి పై తన దాడిని ప్రారంభించింది. ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో విస్తరించడానికి ఆమ్ ఆద్మీ పార్టీ లాంటి వ్యూహాన్ని ఉపయోగిస్తోంది. రాష్ట్ర విభజనతో అక్కడి ప్రజలు సంతోషంగా లేరు, దీనిపై బీఆర్‌ఎస్‌ తీవ్రంగా శ్రమించాల్సి ఉంటుంది.

Previous articleజగన్ ప్రభుత్వం ఉత్తర్వుల నుండి చంద్రబాబుకి ఎదురైన మొదటి అడ్డంకి!
Next articleఎమ్మెల్యే ఆనం కు జగన్ షాక్ !