వీఆర్‌వో,విఆర్‌ఎ వ్యవస్థను రద్దు చేయాలని వైసిపి ఎమ్మెల్యే డిమాండ్ !

అధికార వైఎస్సార్ కాంగ్రెస్‌కు చెందిన యెమ్మిగనూరు ఎమ్మెల్యే కె చెన్నకేశవ రెడ్డి రెవెన్యూ శాఖ నుండి గ్రామ రెవెన్యూ సహాయకుల (విఆర్‌ఎ) వ్యవస్థను రద్దు చేయాలని రాష్ట్ర ప్రభుత్వాన్ని కోరారు. శనివారం తన స్వగ్రామమైన యెమ్మిగనూరులో మీడియాతో మాట్లాడిన అధికార పార్టీ ఎమ్మెల్యే దశాబ్దాలుగా వీఆర్ఏలు ఉన్నారన్నారు. బ్రిటిష్ పాలకులు ప్రవేశపెట్టిన ఈ వ్యవస్థ అవినీతికి పర్యాయపదంగా మారింది. గ్రామ రెవెన్యూ అధికారుల (వీఆర్‌వో) వ్యవస్థ కూడా అవినీతితో నడుస్తోందని ఆయన ఆరోపించారు. వీఆర్వోలు, వీఆర్ఏలు ఇద్దరూ అట్టడుగు స్థాయి ప్రజలను దోచుకుంటున్నారని అన్నారు. ఈ రెండు కేటగిరీ ఉద్యోగుల వల్ల ప్రభుత్వ రెవెన్యూ రికార్డులు చెడిపోయాయని ఎమ్మెల్యే అన్నారు. ప్రస్తుత ప్రభుత్వం ప్రవేశపెట్టిన గ్రామ సచివాలయ వ్యవస్థను ప్రస్తావిస్తూ, విద్యార్హత ప్రకారం వీఆర్‌వో లను గ్రామ సచివాలయ సిబ్బందిగా మార్చాలని ఎమ్మెల్యే రాష్ట్ర ప్రభుత్వాన్ని కోరారు. ఈ ఉద్యోగులు చేస్తున్న అవినీతిని సీరియస్‌గా తీసుకోవాలని, ఈ వ్యవస్థను త్వరగా రద్దు చేయాలని చెన్నకేశవ రెడ్డి ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డికి విజ్ఞప్తి చేశారు. ఈ వ్యవస్థను మార్చేందుకు ముఖ్యమంత్రికి స్పష్టమైన, ఆశాజనకమైన సలహాలు ఇవ్వాలని ఉన్నతాధికారులను అభ్యర్థించారు.

Previous articleవైసిపి టిక్కెట్ రాని 40 మంది ఎమ్మెల్యేలలో ఆనం ఒకరా?
Next articleజగన్ ప్రభుత్వం ఉత్తర్వుల నుండి చంద్రబాబుకి ఎదురైన మొదటి అడ్డంకి!