బీఆర్‌ఎస్‌ ఏపీ యూనిట్‌ చీఫ్‌గా రిటైర్డ్‌ ఐఏఎస్‌ అధికారి తోట చంద్రశేఖర్‌ !

భారత రాష్ట్ర సమితి (బీఆర్‌ఎస్‌) ఏపీ యూనిట్‌ చీఫ్‌గా రిటైర్డ్‌ ఐఏఎస్‌ అధికారి తోట చంద్రశేఖర్‌ నియమితులయ్యారు. చంద్రశేఖర్ బీఆర్ఎస్ అధినేత, తెలంగాణ ముఖ్యమంత్రి కే చంద్రశేఖర్ రావు సమక్షంలో చేరారు. మాజీ మంత్రి, రిటైర్డ్‌ ఐఆర్‌ఎస్‌ అధికారి రావెల కిషోర్‌బాబు, ఐఆర్‌టీఎస్‌ మాజీ అధికారి చిన పార్ధసారధితో పాటు మరికొందరు కూడా బీఆర్‌ఎస్‌లో చేరారు. పార్టీ సీనియర్ నేతలు, తెలంగాణ మంత్రులు వీరికి పార్టీలోకి స్వాగతం పలికారు. విజయవాడలో పార్టీ కార్యాలయాన్ని బీఆర్ఎస్ నేతలు ప్రారంభించే అవకాశం ఉంది.
పార్టీ ఏపీ యూనిట్‌కి సారథ్యం వహించాలని చంద్రశేఖర్‌కు కేసీఆర్ సూచించినట్లు విశ్వసనీయ వర్గాలు చెబుతున్నాయి. ప్రజారాజ్యం పార్టీ ద్వారా క్రియాశీల రాజకీయాల్లోకి వచ్చిన చంద్రశేఖర్ 2009 ఎన్నికల్లో గుంటూరు లోక్‌సభ నియోజకవర్గం నుంచి పోటీ చేసి విఫలమయ్యారు. ఆ తర్వాత వైఎస్‌ఆర్‌ కాంగ్రెస్‌లోకి వెళ్లి 2014 ఎన్నికల్లో ఏలూరు లోక్‌సభ స్థానం నుంచి పోటీ చేసి విఫలమయ్యారు. తరువాత, చంద్రశేఖర్ జనసేనలో చేరారు మరియు 2019 ఎన్నికల్లో గుంటూరు పశ్చిమ అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం నుండి మళ్లీ ఓడిపోయారు. చాలా ఆసక్తికరంగా, రావెల కిషోర్ బాబు కూడా బీఆర్‌ఎస్‌ లో చేరడానికి ముందు అనేక పార్టీలు మారారు.
2014 ఎన్నికలకు ముందు క్రియాశీల రాజకీయాల్లోకి ప్రవేశించిన ఆయన గుంటూరు జిల్లా ప్రత్తిపాడు నియోజకవర్గం నుంచి పోటీ చేసి విజయం సాధించారు. టీడీపీ ప్రభుత్వంలో కేబినెట్‌ మంత్రిగా పనిచేశారు. అయితే, నాయుడు అతన్ని మంత్రివర్గం నుండి తొలగించినప్పుడు, కిషోర్ బాబు నెమ్మదిగా టీడీపీ నుండి విడిపోయారు, తరువాత 2019 ఎన్నికలకు ముందు జనసేనలో చేరారు. 2019 ఎన్నికల్లో ప్రత్తిపాడు నియోజకవర్గం నుంచి జనసేన టిక్కెట్‌పై పోటీ చేసి ఓడిపోయారు. ఆ తర్వాత బీజేపీలో చేరి ఏడాది పాటు అక్కడే ఉన్నారు. ఇప్పుడు, అతను భారీ అంచనాలతో బీఆర్‌ఎస్‌కి వెళ్ళాడు. మరో బ్యూరోక్రాట్ చింతల పార్ధసారధి కూడా 2019లో అనకాపల్లి లోక్‌సభ నియోజకవర్గం నుంచి జనసేన అభ్యర్థిగా పోటీ చేసి రాజకీయాల్లోకి వచ్చారు. ఎన్నికలలో ఓడిపోయి ఖాళీగా ఉన్న ఆయన సోమవారం బీఆర్‌ఎస్‌లో చేరారు.

Previous articleబీసీలు, ఓబీసీలతో ఓటు బ్యాంకు రాజకీయాలు !
Next articleకాపులకు బలమైన,శక్తివంతమైన నాయకుడు కావాలి!