పవన్ దృష్టిని ఆకర్షించడంలో జోగయ్య సక్సెస్!

ఇన్ని రోజులు జనసేన పార్టీ అధినేత,పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ దృష్టిని ఆకర్షించేందుకు తీవ్రంగా ప్రయత్నిస్తున్న మాజీ మంత్రి, కాపు నేత చేగొండి హరిరామ జోగయ్య ఎట్టకేలకు తన ప్రయత్నాలు సఫలమయ్యారు.ఆర్థికంగా వెనుకబడిన తరగతుల కోటా కింద కాపులకు ఐదు శాతం రిజర్వేషన్లు అమలు చేయాలని డిమాండ్ చేస్తూ ఆదివారం రాత్రి ఆమరణ నిరాహార దీక్ష చేపట్టిన జోగయ్య పవన్ కల్యాణ్ పిలుపు మేరకు సాయంత్రం ఉపసంహరించుకున్నారు.
ఉదయం ఏలూరు ప్రభుత్వాసుపత్రిలో అడ్మిట్ అయిన జోగయ్యతో జనసేన అధినేత మాట్లాడి,ఆరోగ్య పరిస్థితుల దృష్ట్యా నిరాహార దీక్ష కొనసాగించడం మంచిది కాదని, నిరాహార దీక్ష విరమించాలని అభ్యర్థించారు. కాపు రిజర్వేషన్ అంశాన్ని ఎన్నికల ప్రణాళికగా తీసుకుంటామని,వచ్చే ఎన్నికల్లో పార్టీ అధికారంలోకి వస్తే ఒత్తిడి తెస్తామని కాపు సీనియర్ నేతతో అన్నారు.
పవన్ నుంచి అలాంటి హామీ వస్తుందని ఎదురుచూస్తున్న జోగయ్య నిరాహార దీక్ష విరమించారు.వచ్చే ఎన్నికల్లో జోగయ్య సేవలను పార్టీ సద్వినియోగం చేసుకుంటుందని పవర్ స్టార్ నుంచి హామీ లభించినట్లు తెలుస్తోంది.కాపు రిజర్వేషన్లపై జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి ప్రభుత్వానికి ఇచ్చిన గడువు శనివారంతో ముగియడంతో జోగయ్య ఆదివారం రాత్రి పాలకొల్లులోని తన నివాసంలో నిరవధిక నిరాహార దీక్ష చేపట్టారు.
కానీ పోలీసులు వెంటనే అతని నివాసంపైకి వెళ్లి అతని వయస్సు,ఆరోగ్యాన్ని దృష్టిలో ఉంచుకుని తన దీక్షను విరమించుకోవాలని అభ్యర్థించారు.
కానీ అతను అంగీకరించకపోవడంతో పోలీసులు వెంటనే ఏలూరు ప్రభుత్వాసుపత్రికి తరలించారు. సాయంత్రం వరకు ఆస్పత్రిలోనే నిరాహార దీక్ష కొనసాగించారు.ఆయన కుమారుడు సూర్యప్రకాష్‌ ,జనసేన, టీడీపీ నేతలను పోలీసులు ఆస్పత్రిలోకి అనుమతించలేదు. అయితే పవన్ కళ్యాణ్ జోగయ్యకు ఫోన్ చేయడంతో నిరాహార దీక్ష విరమించారు. జోగయ్యతో జగన్ ప్రభుత్వం చర్చలు జరిపి ఆయన డిమాండ్‌ను పరిగణనలోకి తీసుకోవాలని జనసేన అధినేత డిమాండ్ చేశారు. మాజీ మంత్రి నిజమైన డిమాండ్ కోసం తమ పార్టీ పోరాడుతుందని చెప్పారు.

Previous articleకాపులకు బలమైన,శక్తివంతమైన నాయకుడు కావాలి!
Next articleవైసిపి టిక్కెట్ రాని 40 మంది ఎమ్మెల్యేలలో ఆనం ఒకరా?