టీ-టీడీపీతో పొత్తుపై బండి సంజయ్ క్లారిటీ !

ఖమ్మంలో తెలంగాణ టీడీపీ కార్యక్రమం సక్సెస్ అయినప్పటి నుంచి తెలంగాణలో రాజకీయ పొత్తులపై జోరుగా ప్రచారం జరుగుతోంది. బీజేపీ-టీడీపీ మళ్లీ కలుస్తాయని చాలా వార్తలు వచ్చాయి. ఈ నేపథ్యంలో తెలంగాణ బీజేపీ అంతర్గత సమావేశంలో దీనిపై చర్చ జరిగింది.బీజేపీ స్టార్ క్యాంపెయినర్, మాజీ ఎంపీ విజయశాంతి టీడీపీతో పొత్తుపై స్పష్టత ఇవ్వాలని మీడియా వర్గాల్లో కథనాలు వస్తున్నందున పార్టీ అధిష్టానాన్ని కోరారు.
దీనిపై పార్టీ క్యాడర్ కూడా అయోమయంలో ఉందని ఆమె అన్నారు.
తెలంగాణలో బీజేపీ తెలుగుదేశంతో పొత్తు పెట్టుకోదని విజయశాంతికి టీ-బీజేపీ చీఫ్ బండి సంజయ్ సమాధానమిచ్చారు. ఒక విధంగా బండి సమాధానం టీ-బీజేపీ నేతలందరికీ స్పష్టంగా కనిపించింది. 2023 అసెంబ్లీ ఎన్నికల కోసం టీ-బీజేపీ మిషన్ 90’ని ప్రారంభించినందున బండి యొక్క అభిప్రాయాన్ని బిజెపి జాతీయ నాయకత్వం అభిప్రాయంగా కూడా పరిగణించవచ్చు. ఏ వ్యక్తి లేదా పార్టీ మద్దతు లేకుండా టీ-బీజేపీ సొంతంగా ప్రభుత్వాన్ని ఏర్పాటు చేయాలనుకుంటోంది.దానికి అనుగుణంగా వ్యూహరచన చేస్తోంది. మళ్లీ టీడీపీతో కలిసి పనిచేయడంపై బీజేపీ సందేహం వ్యక్తం చేస్తోంది, అయితే ఈ మధ్య కాలంలో తెలుగుదేశం కొత్త విశ్వాసంతో చూస్తోంది. ఎన్నికలకు 11 నెలల సమయం ఉంది, ఈ గ్యాప్‌లో చాలా జరగవచ్చు.

Previous articleరూట్ మార్చిన షర్మిల !
Next articleటాలీవుడ్‌ మద్దతు కోసం చంద్రబాబు భారీ స్కెచ్ !