టాలీవుడ్‌ మద్దతు కోసం చంద్రబాబు భారీ స్కెచ్ !

ఇటీవల ఖమ్మంలో నిర్వహించిన బహిరంగ సభ విజయవంతం కావడంతో కొత్తగా ఏర్పాటైన తెలంగాణ రాష్ట్రంలో తెలుగుదేశం పార్టీ మరోసారి సత్తా చాటుతున్నట్లు కనిపిస్తోంది.
విభజనకు ముందు తెలంగాణ టీడీపీకి కంచుకోటగా ఉండేది కానీ రాష్ట్రం ఏర్పడిన తర్వాత కనుమరుగైంది. అయితే, నారా చంద్రబాబు నాయుడు చేతిలో ఓ అవకాశం వచ్చింది. తెలంగాణ సీఎం కేసీఆర్ జాతీయ రాజకీయాల్లోకి అడుగుపెట్టేందుకు బీఆర్ఎస్ పార్టీని ఏర్పాటు చేయడంతో, ఇప్పుడు రాష్ట్రంలో టీఆర్‌ఎస్, బీజేపీ, కాంగ్రెస్‌లకు ఉత్తమ ప్రత్యామ్నాయంగా మళ్లీ టీడీపీకి అతిపెద్ద అవకాశం దొరికింది.
ఉమ్మడి ఏపీ, విభజిత ఏపీ మాజీ సీఎం చంద్రబాబు వచ్చే సార్వత్రిక ఎన్నికల్లో టీడీపీని ఢీకొట్టేందుకు భారీ స్కెచ్‌ను సిద్ధం చేస్తున్నట్టు వార్తలు వస్తున్నాయి. పార్టీ ఇంతకుముందు తెలుగు చలనచిత్ర పరిశ్రమ నుండి ఏకపక్ష మద్దతును పొందింది, చివరికి వారి మద్దతును తిరిగి పొందడం మొదటి స్కెచ్. వచ్చే ఎన్నికల్లో టీడీపీకి పెద్దపీట వేసేందుకు టీడీపీకి సాయం అందితే కొంత మంది తెలుగు పెద్దలను కలవాలని, కొన్ని విషయాలపై హామీ ఇవ్వాలని చంద్రబాబు భావిస్తున్నట్లు ఓ టాక్ వినిపిస్తోంది.
వచ్చే ఎన్నికల్లో కనీసం 10-15 సీట్లు కైవసం చేసుకోవాలని, తద్వారా తెలంగాణలో తమ అదృష్టాన్ని పుంజుకోవాలని ఆ పార్టీ భావిస్తున్నట్లు వార్తలు వస్తున్నాయి.
ఇంతకు ముందు క్యాడర్ ఉన్నందున, చంద్రబాబు తన స్కెచ్‌లను సరిగ్గా వేస్తే ఖచ్చితంగా పనులు జరగవచ్చు. అయితే ఇక్కడ తెలంగాణాలో సమాధానం లేని అనేక విషయాలకు పార్టీ సమాధానం చెప్పాలి మరి ఏం జరుగుతుందో చూడాలి.

Previous articleటీ-టీడీపీతో పొత్తుపై బండి సంజయ్ క్లారిటీ !
Next articleబీసీలు, ఓబీసీలతో ఓటు బ్యాంకు రాజకీయాలు !