రూట్ మార్చిన షర్మిల !

ముఖ్యమంత్రి కే చంద్రశేఖర్ రావు నేతృత్వంలోని భారత రాష్ట్ర సమితిని లక్ష్యంగా చేసుకుని భారతీయ జనతా పార్టీతో చేతులు కలిపినట్లు గత కొన్ని వారాలుగా వైఎస్ఆర్ తెలంగాణ పార్టీ అధ్యక్షురాలు, ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి సోదరి వైఎస్ షర్మిల ఆరోపణలు ఎదుర్కొంటున్నారు. బీజేపీని, నరేంద్ర మోదీ విధానాలను విమర్శించని ఆమె బీజేపీ ద్రోహి అని బీఆర్‌ఎస్ నేతలు ఆరోపిస్తున్నారు.
నిజానికి,షర్మిలపై తెలంగాణ పోలీసులు అసభ్యంగా ప్రవర్తించినందుకు మోడీ ఆమెకు ఫోన్ చేసి సానుభూతి వ్యక్తం చేయడంతో బీఆర్‌ఎస్ ఆమెపై దాడిని పెంచింది.
షర్మిలను ఉద్దేశించి బీజేపీ వేసిన బాణంగా ఆమె అభివర్ణిస్తున్నారు.షర్మిల దానిని కొట్టిపారేసినప్పటికీ, ఆమె బిజెపితో సంబంధాలను తీవ్రంగా ఖండించలేకపోయింది.
అయితే శుక్రవారం షర్మిల తన వ్యూహాలను మార్చుకున్నారు.రాష్ట్ర ప్రజలను మోసం చేయడానికి ఇద్దరూ ఒకరితో ఒకరు చేతులు కలుపుకొని బీఆర్‌ఎస్, బీజేపీ లను తిప్పికొట్టడానికి ప్రయత్నించారు.
కేసీఆర్, బీఆర్‌ఎస్‌కు వ్యతిరేకంగా బీజేపీ నేతలు చేసిన ప్రకటనలను ఆమె గుర్తుచేసుకున్నారు. కేసీఆర్‌ను అవినీతిపరుడిగా మోదీ అభివర్ణించారు,దేశంలోనే అత్యంత అవినీతిపరుడైన రాజకీయ నాయకుడు కేసీఆర్ అని కేంద్ర హోంమంత్రి అమిత్ షా అభివర్ణించారు. బీజేపీ ఆర్గనైజింగ్ సెక్రటరీ బీఎల్ సంతోష్ మాట్లాడుతూ కేసీఆర్ కు తెలంగాణ ఏటీఎంగా మారిందని అన్నారు.
అదేవిధంగా కేసీఆర్ అవినీతిని బయటపెడతానని కేంద్రమంత్రి జి కిషన్ రెడ్డి బెదిరించడంతో పాటు కేసీఆర్‌ను కటకటాల వెనక్కి నెట్టివేస్తానని రాష్ట్ర బీజేపీ అధ్యక్షుడు శపథం చేశారు. కేసీఆర్‌పై చర్యలు తీసుకుంటామని బీజేపీ నేతలు పెద్ద ఎత్తున ఆరోపణలు చేస్తున్నారు. కానీ ఎటువంటి చర్యలు లేవు. ఢిల్లీ నుంచి గల్లీ వరకు బీజేపీ నేతలు కేవలం మాటలకే పరిమితమయ్యారు తప్ప ఎలాంటి చర్యలు తీసుకోవడం లేదు.కేసీఆర్ అవినీతి స్పష్టంగా కనిపిస్తున్నా, బీజేపీ అధిష్టానం ఎలాంటి చర్యలు తీసుకోదు అని ఆమె ఆరోపించారు.
మీరు నన్ను కొట్టినట్లుగా, నేను ఏడుపులా ప్రవర్తిస్తాను.ఇదీ బీజేపీ-బీఆర్‌ఎస్ డ్రామా.కేసీఆర్ లేదా బీఆర్‌ఎస్‌పై చర్యలు తీసుకునే దమ్ము బీజేపీకి లేదు షర్మిల అన్నారు. కాళేశ్వరం నీటిపారుదల ప్రాజెక్టులో అవినీతిపై కేంద్రానికి టన్నుల కొద్దీ ఆధారాలు సమర్పించానని ఆమె సూచించారు.
కేసీఆర్ కేంద్ర నిధుల ఏజెన్సీల నుంచి కోట్లాది రూపాయలు అప్పుగా తీసుకుని అందులో భారీగా మోసం చేశారు.అయినా బీజేపీ దీనిపై ఎలాంటి విచారణకు ఆదేశించదు అని ఆమె ఆరోపించారు. బీఆర్‌ఎస్ ఎమ్మెల్యేల అక్రమ వేటపై సీబీఐ విచారణకు డిమాండ్ చేసిన బీజేపీ, కేసీఆర్ అవినీతిపై అలాంటి డిమాండ్ ఎందుకు చేయలేదని ఆమె ప్రశ్నించారు. కేసీఆర్ దోచుకున్న దోపిడిలో బీజేపీ నేతలకు వాటా ఉండవచ్చు అని ఆమె ఆరోపించారు.

Previous articleఆలస్యంగా వచ్చే ఆంధ్రప్రదేశ్ ప్రభుత్వ ఉద్యోగులకు జీతాల్లో కోతలు!
Next articleటీ-టీడీపీతో పొత్తుపై బండి సంజయ్ క్లారిటీ !