లోకేష్ పాదయాత్రపై వైసీపీ నుంచి ఫస్ట్ రియాక్షన్!

తెలుగుదేశం పార్టీ 2019 ఎన్నికల్లో ఓడిపోయింది, కేవలం 23 ఎమ్మెల్యే సీట్లను గెలుచుకుంది. ఎన్నికల ఫలితాలు పార్టీని బలోపేతం చేయడంలో, ఎన్నికల్లో విజయం సాధించడంలో టీడీపీ తన సత్తా చాటుతోంది. మాజీ మంత్రి నారా లోకేష్ తన పాదయాత్రను ప్రారంభించనున్నారు. ఈ పాదయాత్రకు యువ గళం అనే టైటిల్ పెట్టినట్లు సమాచారం. వచ్చే నెల నుంచి యాత్ర ప్రారంభించి, పాదయాత్రలో భాగంగా పలు నియోజకవర్గాల్లో పర్యటించనున్నారు.
పాదయాత్ర విజయావకాశాలను పెంచుతుందని తెలుగుదేశం పార్టీ ఆశగా ఎదురుచూస్తుండగా, అధికార పార్టీ వైఎస్సార్‌సీపీ నుంచి యాత్రను నిలిపివేస్తామని కేబినెట్‌ మంత్రి రూపంలో తొలి స్పందన వచ్చింది. ఈ పాదయాత్రపై ఆంధ్రప్రదేశ్ సాంఘిక సంక్షేమ శాఖ మంత్రిగా పనిచేస్తున్న మేరుగు నాగార్జున స్పందిస్తూ ప్రతి గ్రామంలో పాదయాత్రను అడ్డుకుంటామన్నారు.
దీనికి కారణం చెబుతూ ప్రతిపక్ష పార్టీ ఎస్సీలకు చేసిందేమీ లేదని, దీనిపై లోకేష్‌ను అడుగుతామని, ఆయన సరైన సమాధానం చెబితే పాదయాత్రకు అనుమతిస్తామని, అప్పటి వరకు అనుమతి ఇచ్చేది లేదని కేబినెట్ మంత్రి ఆరోపించారు. మరోవైపు నారా లోకేష్ ప్రారంభించిన పాదయాత్రను అడ్డుకునే ప్రయత్నమని టీడీపీ మద్దతుదారులు ఆరోపిస్తున్నారు. పాదయాత్ర చేసిన చాలా మంది నేతలకు పాదయాత్ర సక్సెస్ కావడంతో అధికార పార్టీకి పాదయాత్ర అంటే భయం పట్టుకుందని అంటున్నారు.

Previous articleవలసదారులకు ఓటు వేయడానికి ఎన్నికల సంఘం ఆలోచన!
Next articleఆలస్యంగా వచ్చే ఆంధ్రప్రదేశ్ ప్రభుత్వ ఉద్యోగులకు జీతాల్లో కోతలు!