ఆ గట్టున వుంటారా..? ఈ గట్టున వుంటారా..?: అంబటి

వైసీపీ నేత, మంత్రి అంబటి రాంబాబు జనసేన అధినేత పవన్ కల్యాణ్‌తో పాటు కాపు సామాజికవర్గంపై కూడా మండిపడ్డారు. పవన్ నిరాధార ఆరోపణలు చేస్తూ ముఖ్యమంత్రి వైఎస్ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి కాపు సామాజికవర్గ సంక్షేమానికి చేసిందేమీ లేదని, వైసీపీని అధికారంలో ఉండనివ్వo అన్నారు. “మొదట, మీరు అధికారంలోకి రావడానికి ఓటు వేయండి. ఇతరులను అధికారంలోకి రానివ్వకూడదని మీరు ఆలోచించవచ్చు. మీరు రెండు చోట్ల పోటీ చేసినా కనీసం ఒక్క నియోజకవర్గం నుంచి కూడా గెలవలేదు’’ అని అంబటి గుర్తు చేశారు.
పవన్ కళ్యాణ్ కు రాజకీయాలపై అవగాహన లేదు కానీ దాని గురించి చాలా మాట్లాడతారు.కనీసం ఒక్క నియోజకవర్గంలో కూడా గెలవకుండా అఖండ మెజారిటీతో గెలిచిన వైసీపీని ఎలా నిందిస్తారని అంబటి ప్రశ్నించారు.కాపుల పవన్ పట్ల ఆకర్షితులవుతున్నారని అన్నారు. వారు (కాపులు) పవన్ పేరును చిలుక పలుకుతూ ఉంటారు. త్వరలో టీడీపీ అధ్యక్షుడు ఎన్.చంద్రబాబు నాయుడుకు సేవ చేయడం ముగుస్తుంది.కాపుల హక్కుల కోసం పోరాడుతానని, అయితే చివరకు టీడీపీతో పొత్తు పెట్టుకుంటానని, చంద్రబాబు నాయుడి పాటలకు డ్యాన్స్ చేయాల్సి ఉంటుందని అంటున్నారు.
చంద్రబాబు నాయుడు వద్దకు వెళ్లే పవన్, జగన్‌తో కలిసి ఉండే నాలో ఎవరిని ఎంపిక చేసుకోవాలో మీ ఇష్టం, అని అన్నారు. తన మాటలకు, చేతలకు అండగా నిలిచే వ్యక్తి అని అంబటి పేర్కొన్నారు.నేను దివంగత వైఎస్‌ఆర్‌తో ఉన్నాను, ఇప్పుడు ఆయన తనయుడు జగన్‌తో ఉన్నాను, ఆయనతోనే కొనసాగుతాను అన్నారు.

Previous articleటీటీడీ బోర్డులో భారీ పునర్వ్యవస్థీకరణ?
టీటీడీ చైర్మన్‌గా జంగా?
Next articleవైసీపీపై ప్రతిపక్షాలు ఏం చెప్పాలనుకుంటున్నాయో.. ఆ పార్టీ ఎమ్మెల్యే మాటల్లోనే చెప్పారు !