వైసీపీపై ప్రతిపక్షాలు ఏం చెప్పాలనుకుంటున్నాయో.. ఆ పార్టీ ఎమ్మెల్యే మాటల్లోనే చెప్పారు !

ముక్కుసూటిగా మాట్లాడే అధికార పార్టీ ఎమ్మెల్యే, వైఎస్సార్‌సీపీ సీనియర్‌ నేత ఆనం రామనారాయణరెడ్డి మళ్లీ రంగంలోకి దిగారు. ఆయన చేసిన వ్యాఖ్యలు అధికార పార్టీ నేతలకు షాక్ ఇచ్చారు. వివరాల్లోకి వెళితే నెల్లూరు జిల్లాలో వాలంటీర్లు, కన్వీనర్లతో జరిగిన సమావేశంలో ప్రభుత్వంపై ఆనం తీవ్ర వ్యాఖ్యలు చేశారు.
ఆనం రామనారాయణరెడ్డి ప్రభుత్వం పెండింగ్‌లో ఉన్న, అసంపూర్తిగా ఉన్న పనులను జాబితా చేసి నిస్సహాయత వ్యక్తం చేశారు. ప్రజలను ఓట్లు అడగడానికి మనం ఏమి చేసాము? గత నాలుగేళ్లలో ప్రజల కోసం ప్రభుత్వం చేసిన పనులేంటి?రోడ్లపై ఉన్న గుంతలు పూడ్చలేదు. రోడ్ల పరిస్థితి అధ్వానంగా ఉంది. తాగునీరు అందించడం లేదు. ప్రాజెక్టులు ఏవీ పూర్తికాలేదు. అలాగే మనం ఏ పనీ ప్రారంభించలేదు. లేఅవుట్ పనులు చేస్తున్నా ఇళ్లు కూడా నిర్మించలేదు. వైఎస్సార్సీపీ నేతలకు ఆనం షాక్ ఇచ్చారు.
ప్రజా సంక్షేమ పథకాలు, ప్రజలకు నేరుగా నగదు లబ్ది చేకూర్చే పథకాలపై ఆనం మాట్లాడుతూగత ప్రభుత్వం కూడా పింఛన్లు, ఇతర సంక్షేమ పథకాలు అందించింది. ఇలాంటి పథకాలకు ప్రజలు ఓట్లు వేస్తారా? అధికార పార్టీ నేతలను కార్నర్ చేస్తున్న ప్రతిపక్ష నేతలకు ఆనం వ్యాఖ్యలు ఆయుధంగా మారాయి. జగన్ ప్రభుత్వంపై ఆనం ఇలాంటి వ్యాఖ్యలు చేయడం ఇదే మొదటిసారి కాదు. వచ్చే సార్వత్రిక ఎన్నికల్లో జగన్ మోహన్ రెడ్డి సీనియర్ నేత ఆనం రామనారాయణ రెడ్డికి సీటు కేటాయించకపోవచ్చని వార్తలు వస్తున్నాయి. ఆనం, అనిల్ కుమార్ యాదవ్ మధ్య బహిరంగ పోరు అందరికీ తెలిసిందే.
2012లో నల్లారి కిరణ్ కుమార్ రెడ్డి నేతృత్వంలోని ప్రభుత్వంలో మంత్రివర్గంలో స్థానంతో ఆంధ్రప్రదేశ్ రాష్ట్రానికి ఆర్థిక శాఖ మంత్రిగా పనిచేశారు. 2018లో వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీలో చేరారు. ఓట్లు అడిగేలా ప్రజలకు ఏం చేశాం నాలుగేళ్లలో ప్రభుత్వం ప్రజలకు ఏం చేసింది? అని ఎమ్మెల్యే అన్నారు.
సాధారణంగా వైసీపీపై ప్రతిపక్షాలు చేసే విమర్శ ఇదే. కానీ వైసీపీపై ప్రతిపక్షాలు ఏం చెప్పాలనుకుంటున్నారో ఆ పార్టీ ఎమ్మెల్యే మాటల్లోనే చెప్పారు, సంక్షేమ పథకాలు తప్ప పార్టీ చేసిందేమీ లేదన్నారు. సంక్షేమంలో కూడా వైసీపీ పెడుతున్న నిబంధనల వల్ల చాలా మంది లబ్ధిదారులు పథకాన్ని కోల్పోతున్నారు అని ఆనం అన్నారు.

Previous articleఆ గట్టున వుంటారా..? ఈ గట్టున వుంటారా..?: అంబటి
Next articleకేసీఆర్ లెక్క ఈసారి తారుమారైందా?