వై సి పి నుంచి తప్పించే అవకాశం ఉందని అనుమానిస్తున్న ఆనం?

మాజీ మంత్రి, వెంకటగిరికి చెందిన వైఎస్సార్ కాంగ్రెస్ పార్టీ సీనియర్ శాసనసభ్యుడు ఆనం రామనారాయణ రెడ్డికి వచ్చే ఎన్నికల్లో ఆ పార్టీ టిక్కెట్టు దక్కకపోవచ్చనే సంకేతాలు రావడంతో ఆయన వైసీపీ నుంచి బయటకు వచ్చేందుకు మానసికంగా సిద్ధమైనట్లు తెలుస్తోంది. గురువారం నెల్లూరులో ఆనం విలేకరులతో మాట్లాడుతూ వెంకటగిరి ప్రజలు తనను ఐదేళ్ల కాలానికి ఎన్నుకున్నారని అన్నారు. కాబట్టి 2024 వరకు స్థానిక ఎమ్మెల్యేగా ఉంటాను. అయితే అప్పటి వరకు నన్ను కొనసాగించడానికి పార్టీ అనుమతించడం లేదని ఆయన అన్నారు.
తన ప్రత్యర్థి, నెల్లూరు వైఎస్‌ఆర్‌సి అధ్యక్షుడు నేదురుమల్లి రామ్‌నారాయణ రెడ్డి వెంకటగిరి నుండి తదుపరి ఎమ్మెల్యే అని చెప్పుకుంటున్న తీరుపై ఆనం విరుచుకుపడ్డారు. వెంకటగిరి నుండి తదుపరి ఎమ్మెల్యేగా తానే కాబోతున్నట్లు ఒక పెద్దమనిషి ఇప్పటికే ప్రచారం ప్రారంభించాడు. నేను సీటు ఖాళీ చేస్తానని ఆయన ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు అని అన్నారు. తిరుపతి జిల్లా డక్కిలిలో జరిగిన పార్టీ సమన్వయకర్తల కమిటీ సమావేశంలో ప్రసంగిస్తూ వైఎస్సార్‌సీపీ పరిశీలకుల ఎదుట మాజీ మంత్రి తన అసంతృప్తిని వ్యక్తం చేశారు.
తనను వెంకటగిరి ఎమ్మెల్యేగా పరిగణిస్తున్నారా లేదా అనే విషయంపై పార్టీ పరిశీలకుడు స్పష్టత ఇవ్వాలని కోరారు. నేను ఎమ్మెల్యేనా కాదా అనే సందేహం వస్తోంది. వెంకటగిరి కొత్త ఎమ్మెల్యేగా పార్టీ హైకమాండ్ ఎవరినైనా ఎంపిక చేసిందా? నేను స్థానిక ఎమ్మెల్యేగా ఉన్నప్పుడే నియోజకవర్గానికి త్వరలో కొత్త ఎమ్మెల్యే వస్తారని పార్టీ కార్యకర్తలకు ఎందుకు చెబుతున్నారు? అతను అడిగాడు.
గడప గడపకూ ప్రభుత్వం కార్యక్రమంలో పాల్గొన్న ఆనం మాట్లాడుతూ తాను ఎమ్మెల్యేగా ఉన్నందునే ప్రజలు తమ బాధలను చెప్పుతున్నారు. నేను వారి ఎమ్మెల్యేని కానట్లయితే వారు తమ సమస్యలను నాకు చెప్పురు. కాబట్టి పార్టీ హైకమాండ్ నుంచి క్లారిటీ రావాలన్నారు.

Previous articleలోకేష్ ‘యువ గళం’ టార్గెట్: 400 రోజుల్లో 4000 కి.మీ!
Next articleఏపీ అప్పులపై మాట్లాడే వారిని చెప్పులతో కొట్టండి: దాడిశెట్టి రాజా!