జగన్‌ ప్రభుత్వంపై అసంతృప్తిని వ్యక్తం చేసిన వైసిపి ఎమ్మెల్యే కోటంరెడ్డి!

నెల్లూరు రూరల్ అసెంబ్లీ నియోజకవర్గానికి చెందిన వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీ ఎమ్మెల్యే కోటంరెడ్డి శ్రీధర్ రెడ్డి తన సొంత పార్టీపై, రాష్ట్ర ప్రభుత్వంపై రెబల్‌గా మారారు. తాను ఇప్పటికీ ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డికి విధేయుడిగా కొనసాగుతున్నప్పటికీ, తన నియోజకవర్గంలో అభివృద్ధి పనులు చేపట్టడంలో ప్రభుత్వ అధికారుల నిర్లక్ష్య వైఖరిపై కోటంరెడ్డి తన అసంతృప్తిని దాచుకోవడం లేదు.
ఈ ఏడాది జూలైలో ఉమ్మారెడ్డిగుంట ప్రాంతంలో డ్రైనేజీ సమస్యలను పరిష్కరించని అధికారులపై కోటంరెడ్డి మురుగు కాల్వపై కూర్చొని నిరసన తెలిపారు.
ఎన్నిసార్లు విన్నవించినా బ్రిడ్జి నిర్మించకపోవడంపై నెల్లూరు కార్పొరేషన్ అధికారులు,రైల్వే అధికారులపై ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు.
వైఎస్సార్‌సీపీ అధికారంలోకి వచ్చిన తర్వాత కూడా తన నియోజకవర్గంపై అధికారులు నిర్లక్ష్యంగా వ్యవహరిస్తున్నారని కోటంరెడ్డి ఆరోపించారు. అధికార పార్టీ సభ్యుడిగా ఉన్నప్పటికీ నేను లేవనెత్తిన సమస్యపై అధికారులు పెద్దగా ఆసక్తి చూపడం లేదని విమర్శించారు. శుక్రవారం కూడా నెల్లూరు ఎమ్మెల్యే తన నియోజక వర్గాన్ని విస్మరించినందుకు ప్రభుత్వంపై మళ్లీ తన అసంతృప్తిని బహిరంగంగానే వ్యక్తం చేశారు.
రాష్ట్ర వ్యవసాయ శాఖ మంత్రి కాకాణి గోవర్ధన్‌రెడ్డి సమక్షంలోనే ఆయన ఆర్థిక శాఖ ముఖ్య కార్యదర్శి ఎస్‌ఎస్‌ రావత్‌,ఇతర అధికారులపై తీవ్ర వ్యాఖ్యలు చేశారు.తన నియోజకవర్గంలో గత నాలుగేళ్లుగా ఒక్క పని కూడా పూర్తి చేయలేదని,తన నియోజకవర్గంలో పెండింగ్‌లో ఉన్న పనులు చేపట్టకుంటే ప్రభుత్వంపై తీవ్ర స్థాయిలో ఉద్యమిస్తామని కోటంరెడ్డి హెచ్చరించారు. జగనన్న కాలనీల్లో కూడా నిర్మాణ పనుల్లో జాప్యం జరుగుతోందని ఆరోపించారు.
మాజీ మంత్రి పి.అనిల్‌కుమార్‌ యాదవ్‌, ప్రస్తుత మంత్రి కాకాణి గోవర్ధన్‌రెడ్డి జిల్లా రాజకీయాలను శాసించడంతో కోటంరెడ్డి నెల్లూరులో పార్టీలో ఒంటరిగా ఉన్నారనేది బహిరంగ రహస్యం. కోటంరెడ్డికి కేబినెట్‌ బెర్త్‌ ఆశించినప్పటికీ జగన్‌ తన సొంత కారణాలతో ఆయనను దూరం పెట్టారు. ఆయన విధేయతలను ఇతర పార్టీల్లోకి మార్చే అవకాశం ఉందన్న టాక్ వినిపిస్తుండగా, ఆ పుకార్లను ఆయన కొట్టిపారేశారు.
కానీ ఆయన ప్రభుత్వంపై తన అసంతృప్తిని వ్యక్తం చేస్తూనే, అధికారులపై విమర్శనాత్మక వ్యాఖ్యలు చేస్తున్నారు.గడప గడపకూ ప్రభుత్వం వంటి కార్యక్రమాల్లో కూడా ఆయన పెద్దగా యాక్టివ్‌గా లేకపోవడంతో వచ్చే ఎన్నికల్లో మళ్లీ వైఎస్సార్‌సీపీ టిక్కెట్‌ రాకపోవచ్చనే టాక్‌ వచ్చింది.

Previous articleకేసీఆర్ కుటుంబంపై సాఫ్ట్‌ కార్నర్‌ చూపే అవకాశం ఉందని అనుమానించి ఈడీ అధికారి బదిలీ?
Next articleజగన్‌కు భయపడి బాలయ్య రిక్వెస్ట్‌ని తిరస్కరించిన రోజా?