ఆత్మీయ సమ్మేళనాలకు పిలుపునిచ్చిన కేసీఆర్.. పట్టించుకోని టీఆర్ఎస్ ఎమ్మెల్యేలు?

ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్ పిలుపును టీఆర్ ఎస్ ఎమ్మెల్యేలు, మంత్రులు ఎందుకు పట్టించుకోవడం లేదు? తమ నియోజకవర్గాల్లో ఆత్మీయ సమ్మేళనాలు ఎందుకు నిర్వహించడం లేదు? ఎమ్మెల్యేలు, మంత్రులు తమ తమ ప్రాంతాల్లో ఆత్మీయ సమ్మేళనాలు నిర్వహించే అంశంపై వేచి చూడటానికే ఎందుకు ప్రాధాన్యం ఇస్తున్నారు? నిజానికి మునుగోడు ఉప ఎన్నికల సమయంలో ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్‌కు ఈ ఆత్మీయ సమ్మేళనాలు, సమావేశాలు బాగా ఉపయోగ పడ్డాయి.
కుల, భౌగోళిక ప్రాతిపదికన ఆయన అలాంటి సమావేశాలను ఏర్పాటు చేశారు. ఓటర్ల మద్దతును కూడగట్టడంలో ఇది చాలా ప్రయోజనకరంగా ఉందని నిరూపించబడింది.అధికార పార్టీకి అనుకూలంగా మారిన మునుగోడు ఫలితం పార్టీ వ్యూహకర్తలకు ఈ విషయాన్ని రుజువు చేసింది.
అందుకే పార్టీ ఎమ్మెల్యేలు, నియోజకవర్గ ఇంచార్జులు తమ తమ ప్రాంతాల్లో ఇలాంటి సమావేశాలను విస్తృతంగా నిర్వహించాలని కేసీఆర్ కోరారు. ప్రతి గ్రామ స్థాయిలో ఇలాంటి సమావేశాలు నిర్వహించాలన్నారు. అయితే, స్పందన చాలా మందకొడిగా ఉంది. ఇలాంటి సమావేశాలు నిర్వహించేందుకు చాలా మంది ఎమ్మెల్యేలు ముందుకు రావడం లేదు. కొందరు నేతలు తూ తూ మంత్రంగా సమావేశాలు నిర్వహించి మౌనం దాల్చారు.
ఇలాంటి సమావేశాలకు భారీ మొత్తంలో ఖర్చు చేయడంపై ఎమ్మెల్యేలు జాగ్రత్త పడుతున్నారని సన్నిహితులు చెబుతున్నారు. సగటున ఒక మంత్రి ఇలాంటి సమావేశాలకు దాదాపు రూ.1.5 కోట్లు ఖర్చు చేయాల్సి రావచ్చు. ఇప్పుడు ఇంత పెద్ద మొత్తంలో ఖర్చు చేసినా ప్రయోజనం లేదని ఎమ్మెల్యేలు అభిప్రాయపడుతున్నారు. ఇప్పటికిప్పుడు కాకుండా ఎన్నికల సమయంలోనే ఖర్చు పెట్టవచ్చని భావిస్తున్నారు.
అలాగే, 2023 ఎన్నికల్లో తమకు పార్టీ టిక్కెట్ వస్తుందా లేదా అనేది చాలా మంది ఎమ్మెల్యేలకు తెలియదు. ఒకవేళ, వారికి టిక్కెట్లు నిరాకరించినట్లయితే, ఆత్మీయ సమ్మేళనాల కోసం ఈ భారీ పెట్టుబడులు ఏమవుతాయి. తమ టిక్కెట్లు పూర్తిగా ఖాయమైనప్పుడే చర్యలు తీసుకుంటామని వారు భావిస్తున్నారు.

Previous articleవీపీ ఆకస్మిక ఎంట్రీ.. షాక్ కి గురైన కాంగ్రెస్ సీనియర్ల?
Next article2024 ఎన్నికల్లో ఓడిపోతే జగన్ అమరావతిలోనే ఉంటారా?