వీపీ ఆకస్మిక ఎంట్రీ.. షాక్ కి గురైన కాంగ్రెస్ సీనియర్ల?

కాంగ్రెస్ సీనియర్ నాయకుడు దిగ్విజయ్ సింగ్ ఇటీవల సందర్శించిన సందర్భంగా గాంధీ భవన్‌లో ఒక పెద్ద ఆశ్చర్యం ఏమిటంటే, మాజీ రాజ్యసభ ఎంపీ, వైఎస్ఆర్ మిత్రుడు కెవిపి రామచంద్రరావు ఆకస్మిక ప్రవేశం. సీనియర్ల రేవంత్ రెడ్డి వ్యతిరేక కార్యకలాపాలపై చర్చించేందుకు డిగ్గీ రాజాను కలవాలని ఆహ్వానించిన వారిలో ఆయన లేడు. కానీ ఆయన అనుకోకుండా రావడమే కాకుండా రెండు గంటలకు పైగా డిగ్గీ రాజాతో కేవీపీ వన్-ఆన్-వన్ నిర్వహించారు. దీంతో అందరూ అవాక్కయ్యారు, షాక్ అయ్యారు. సమావేశంలో ఏం జరిగిందో తెలియరాలేదు.అయితే సీనియర్ల నుంచి విమర్శల వర్షం కురిపిస్తున్న రేవంత్ రెడ్డికి మద్దతుగా కేవీపీ వచ్చారని సీనియర్లు భావిస్తున్నారు.
అయితే కేవీపీని కలిసిన వెంటనే డిగ్గీ రాజా తన బాణీ మార్చారు. సీనియర్లతో సానుభూతి చూపుతూనే రేవంత్ రెడ్డి నియామకాన్ని గట్టిగా సమర్థించారు. యువ నాయకుడిని పీసీసీ నేతగా చేయడంలో తప్పేమీ లేదన్నారు. కేవీపీ భేటీ వల్ల దిగ్విజయ్ సింగ్ మూడ్ మారిపోయి ఉంటుందని పలువురు సీనియర్లు భావిస్తున్నారు. ప్ర‌స్తుతం రేవంత్ రెడ్డి ప‌రిస్థితి మ‌రింత ప‌టిష్టంగా మార‌డం ఖాయం. ముఖ్యంగా ఆంధ్రావాది అయిన కేవీపీ అనవసరంగా తెలంగాణ రాజకీయాల్లో వేలు పెడుతున్నారని సీనియర్లు భావిస్తున్నారు.

Previous article‘గృహ సారధుల’ పై జగన్‌ ఆసక్తి చూపడం లేదా?
Next articleఆత్మీయ సమ్మేళనాలకు పిలుపునిచ్చిన కేసీఆర్.. పట్టించుకోని టీఆర్ఎస్ ఎమ్మెల్యేలు?