రేవంత్ వర్సెస్ సీనియర్స్.. సెల్ఫ్ గోల్స్ చేసుకున్నారా!

ఎట్టకేలకు తెలంగాణలో సీనియర్లతో పోరులో రేవంత్ రెడ్డి విజయం సాధించారు. ఆయన వర్కింగ్ స్టైల్‌తో విసిగిపోయిన సీనియర్లు చివరకు పీసీసీ వ్యవహారాల ఇంచార్జి మాణికం ఠాగూర్‌నే అసలు విలన్‌గా తేల్చేశారు. అతన్ని వెంటనే తొలగించాలని కోరారు.
దీంతో రేవంత్ వర్సెస్ సీనియర్ల వ్యవహారం పూర్తిగా పక్కదారి పట్టింది. రేవంత్ రెడ్డిపై విరుచుకుపడిన సీనియర్లు ఆయన్ను పీసీసీ చీఫ్‌ పదవి నుంచి తప్పించడం ఇష్టం లేకనే ఉన్నారు. ఇందుకోసం వారు ఒత్తిడి చేయలేదు.
దానికి బదులు మాణిక్యం ఠాగూర్ సీనియర్లను విస్మరిస్తున్నారని, రేవంత్ రెడ్డికి గుడ్డిగా మద్దతు ఇస్తున్నారని వాదించారు.ఆయనను ఆ పదవి నుంచి తొలగించాలని వారు కోరుతున్నారు. డిగ్గీ రాజా యొక్క రెండు రోజుల తీవ్రమైన చర్చల
యొక్క తుది ఫలితం ఏమీ సాధించలేకపోయింది.సీనియర్లందరికీ ఓపికగా విన్నవించిన దిగ్విజయ్ సింగ్ ఏమీ చేయలేదు. తెలంగాణలో పరిస్థితిని ఆయన పార్టీ అగ్ర నాయకత్వానికి వివరించే అవకాశం ఉంది.
అలాగే సీనియర్లు మాణికం ఠాగూర్‌ను టార్గెట్ చేస్తూ సెల్ఫ్ గోల్ చేసుకున్నట్లు తెలుస్తోంది.ఠాగూర్ కాంగ్రెస్ హైకమాండ్ నియమించిన వ్యక్తి. నిజానికి రేవంత్ రెడ్డికి హైకమాండ్ గట్టిగా అనుకూలంగా ఉంది. అందుకే రేవంత్‌ని నిలదీయడంలో సీనియర్లు విఫలం కావడమే కాకుండా హైకమాండ్ నిర్ణయాన్ని ప్రశ్నిస్తూ ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. దీంతో రెండు గేమ్‌ల్లోనూ రేవంత్ రెడ్డిపై విరుచుకుపడిన సీనియర్లు ఓటమి చెందారు.

Previous articleగుజరాత్‌లో నిర్మించనున్న ప్రపంచంలోనే అత్యంత ఎత్తైన కృష్ణుడి విగ్రహం!
Next articleతొలిసారిగా ఇడుపులపాయలో క్రిస్మస్‌ వేడుకలకు దూరంగా ఉన్నషర్మిల !