మునుగోడు ఎన్నికల తర్వాత తన వర్కింగ్ స్టైల్ మార్చుకున్న కేసీఆర్?

మునుగోడు ఉప ఎన్నిక నుంచి ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్‌లో మార్పు కనిపిస్తోంది.అంతకుముందు వారంలో రెండు సార్లు మాత్రమే ప్రగతి భవన్‌కు వచ్చే ఆయన ఎర్రవెల్లి ఫామ్‌హౌస్‌లో ఎక్కువ సమయం గడిపేవారు. అయితే ఇప్పుడు ఫామ్‌హౌస్‌కు వెళ్లడం చాలా అరుదు, ప్రగతి భవన్‌లో ఎక్కువ సమయం గడుపుతున్నారు.
మరీ ముఖ్యంగా తన పార్టీ ఎమ్మెల్యేలకు అపాయింట్‌మెంట్ ఇవ్వడం మొదలుపెట్టారు. పలువురు ఎమ్మెల్యేలు అపాయింట్‌మెంట్‌ పొంది కేసీఆర్‌ను కలిశారు. వారు తమ ప్రాంతాల్లో పార్టీ స్థితిగతులపై చర్చించారని, అభివృద్ధి పనులపై తమకున్న ఆందోళనలను ఆయనకు తెలియజేసినట్లు సమాచారం.గతంలో ప్రగతి భవన్ సెక్యూరిటీ సిబ్బంది ఎమ్మెల్యేలను తిప్పి పంపేవారు.
మునుగోడులో గట్టిపోటీని, కష్టపడి సంపాదించిన విజయం, పార్టీ పెద్దలను ఉక్కిరిబిక్కిరి చేసి,చెమటలు పట్టించేలా చేసింది, టీఆర్‌ఎస్‌పై కచ్చితమైన అధికార వ్యతిరేకత ఉందని ఆయన గ్రహించారని వర్గాలు చెబుతున్నాయి. పరిస్థితిని పరిష్కరించడానికి తక్షణ దిద్దుబాటు చర్యలు అవసరమని కూడా స్పష్టంగా తెలుస్తుంది.
తన ఎమ్మెల్యేలు కొందరు పక్క చూపులు చూస్తున్నారని కేసీఆర్ కూడా గ్రహించినట్లు సన్నిహిత వర్గాలు చెబుతున్నాయి. కొందరు ఎమ్మెల్యేలు బీజేపీ జాతీయ నాయకత్వంతో టచ్‌లో ఉండగా, మరికొందరు కాంగ్రెస్ తలుపులు తడుతున్నారు. అందుకే కేసీఆర్ తన వర్కింగ్ స్టైల్ మార్చుకుని పార్టీ నేతలకు, ఎమ్మెల్యేలకు మరింత చేరువయ్యారు. మ‌రి ఈ మార్పు రానున్న రోజుల్లో పార్టీకి ఎలా వ‌ర్తిస్తుందో వేచి చూడాలి.

Previous articleతొలిసారిగా ఇడుపులపాయలో క్రిస్మస్‌ వేడుకలకు దూరంగా ఉన్నషర్మిల !
Next articleకేసీఆర్‌కు‘రిటర్న్ గిఫ్ట్’ఇవ్వనున్నచంద్రబాబు?