తొలిసారిగా ఇడుపులపాయలో క్రిస్మస్‌ వేడుకలకు దూరంగా ఉన్నషర్మిల !

ప్రతి ఏడాది క్రిస్మస్‌ సందర్భంగా ఇడుపులపాయలో వైఎస్‌ఆర్‌ కుమార్తె, వైఎస్‌ఆర్‌టీపీ అధినేత్రి వైఎస్‌ షర్మిల కుటుంబ సమేతంగా పాల్గొటారు. ఈ ఏడాది కడప జిల్లా ఇడుపులపాయలోని వైఎస్‌ఆర్‌ సమాధి వద్ద వైఎస్‌ఆర్‌ కుటుంబ సమేతంగా ఆమె పాల్గొనడం లేదు. ఆమె క్రిస్మస్ వేడుకలను దాటవేయడం బహుశా ఇదే మొదటిసారి కావచ్చు.
ఆమె తన భర్త మరియు పిల్లలతో క్రిస్మస్ సెలవులను గడపడానికి ఇప్పటికే యుఎస్‌కు బయలుదేరింది. పుట్టిన రోజు సందర్భంగా కూడా ఆమె పార్టీ కార్యకర్తలకు అందుబాటులో లేరు. పుట్టిన రోజు సందర్భంగా ఆమె లేకపోవడంతో పార్టీ కార్యకర్తలు తీవ్ర నిరాశకు గురయ్యారు. ఇప్పుడు, ఆమె క్రిస్మస్ సమయంలో కుటుంబ సమావేశానికి కావటం లేదు.
షర్మిలకు, ఆమె సోదరుడు, ఏపీ ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డికి మధ్య ఏర్పడ్డ అగాధాన్ని ఇది సూచిస్తోందని తెలిసిన వారు అంటున్నారు. కాకపోతే, వైఎస్ఆర్ జయంతి, వర్థంతి సందర్భంగా ఆయన సమాధి వద్ద ప్రార్థనలు చేయడానికి ఇద్దరూ వేర్వేరు సమయాలను ఎంచుకున్నారు.
కాగా, వరంగల్ జిల్లా నర్సంపేటలో షర్మిల యాత్ర ఆగిపోవడంతో పెద్దగా కార్యక్రమాలు చేపట్టలేదు. సంక్రాంతి తర్వాతే ఆమె తన యాత్రను కొనసాగించే అవకాశం ఉందని సన్నిహితులు చెబుతున్నారు. కొన్ని రోజుల పాదయాత్ర తర్వాత ఆమె వరంగల్‌లో జరిగే బహిరంగ సభతో యాత్రను ముగించే అవకాశం ఉంది.

Previous articleరేవంత్ వర్సెస్ సీనియర్స్.. సెల్ఫ్ గోల్స్ చేసుకున్నారా!
Next articleమునుగోడు ఎన్నికల తర్వాత తన వర్కింగ్ స్టైల్ మార్చుకున్న కేసీఆర్?