తెలంగాణ బీజేపీ ఎంపీకి వై- కేటగిరీ భద్రత !

తెలంగాణలో బీజేపీ నేతలపై జరుగుతున్న దాడులపై ఆ పార్టీ కేంద్ర నాయకత్వం సీరియస్‌గా ఉన్నట్లు సమాచారం. నిజామాబాద్ ఎంపీ ధర్మపురి అరవింద్‌కు వై కేటగిరీ భద్రత కల్పించాలని కేంద్ర ప్రభుత్వం యోచిస్తోంది. వై కేటగిరీ భద్రతలో ఇప్పటికే ఉన్న 2+2 భద్రతతో పాటు మరో నలుగురు సిబ్బందిని నియమిస్తారు. అరవింద్‌పై ఇటీవలి కాలంలో జంట దాడుల నేపథ్యంలో ఈ నిర్ణయం తీసుకున్నారు.ఆర్మూర్‌లోని ఆయన నివాసంపై తెలంగాణలో అధికార టీఆర్‌ఎస్‌ మద్దతుదారులుగా భావిస్తున్న ఆకతాయిలు దాడి చేశారు. అనంతరం హైదరాబాద్‌లోని ఆయన నివాసంపైకి దిగిన ఆకతాయిలు కారు, ఇల్లు, ఫర్నిచర్‌ను ధ్వంసం చేశారు. ఈ అంశాన్ని సీరియస్‌గా తీసుకున్న బీజేపీ ఆయనకు భద్రత కల్పించాలని నిర్ణయించింది.
అరవింద్ ప్రస్తుతం ఢిల్లీలో ఉన్నారు. కేంద్ర హోం మంత్రి అమిత్ షా, పార్టీ అధ్యక్షుడు జేపీ నడ్డా ఇద్దరినీ కలిశారు.రాష్ట్రంలో నెలకొన్న పరిస్థితులపై ఆయన ఇద్దరికి వివరించినట్లు సమాచారం. పార్టీలో కొత్త చేరికలపై కూడా ఆయన చర్చించినట్లు సమాచారం. చర్చల సందర్భంగా ఆయన ఇంటిపై దాడుల అంశం ప్రస్తావనకు రావడంతో ఆయనకు తగిన భద్రత కల్పిస్తామని నేతలు తెలిపారు.
పశ్చిమ బెంగాల్ తరహాలో, తెలంగాణలోని పార్టీ కార్యకర్తలపై దాడి జరిగిందని బీజేపీ నేతలు భావిస్తున్నారు. ఇది కట్టడి చేయకపోతే, ఇది పార్టీ కార్యకర్తలను నిరుత్సాహపరుస్తుంది. ఇలాంటి ఘటనలపై మెతకగా వ్యవహరిస్తే పార్టీ బలహీనంగా భావించబడుతుందని పార్టీ నాయకత్వం కూడా భావిస్తోంది. అందుకే ధర్మపురి అరవింద్‌కు వై- కేటగిరీ భద్రత కల్పించాలని నిర్ణయించింది.

Previous articleఖమ్మం సభ తర్వాత టీడీపీకి బీఆర్‌ఎస్‌ భయపడిందా?
Next articleవైఎస్సార్‌సీపీ నేతకు కడప టీడీపీ ఎంపీ టికెట్?