మీరు అబద్ధాన్ని నిజం చేయలేరు.. బీజేపీపై కవిత స్పందన!

ఢిల్లీ మద్యం కుంభకోణం తెలంగాణ ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్ కుమార్తె కవితను కూడా వదలడం లేదు. క్రమ వ్యవధిలో ఆమె పేరు ఈ కేసులో బయటకు వస్తోంది. అయితే ఈ కేసుకు సంబంధించి మళ్లీ దర్యాప్తు సంస్థ కవిత పేరును ఖరారు చేసింది. సీబీఐ తాజా చార్జిషీటులో కవిత పేరును చేర్చింది.
దీంతో కవిత, బీఆర్‌ఎస్‌లను టార్గెట్ చేసేందుకు ప్రతిపక్ష పార్టీలకు పెద్ద అవకాశం లభించింది. ప్రధానంగా భారతీయ జనతా పార్టీ తెలంగాణ విభాగం కవితపై దూకుడుగా మాట్లాడుతూ, ఆమె చేసిన తప్పుల వల్ల ఆమె జైలుకు వెళ్లాల్సి వస్తుందని, కాషాయ పార్టీ బీజేపీలో ఉన్న మాజీ కాంగ్రెస్ నేత కోమటిరెడ్డి రాజ్‌గోపాల్ రెడ్డి ఇప్పుడు కవిత ఆట ముగిసిందని, ఆమె ఎప్పుడైనా అరెస్ట్ అయ్యే అవకాశం ఉందని అన్నారు.అంతేకాదు మాజీ ఎమ్మెల్యే తన అధికారిక ట్విట్టర్ ఖాతాలో ఈ వ్యాఖ్యలు చేశారు.
కేంద్ర ఏజెన్సీలు కవిత పేరును చాలాసార్లు తీసుకోవడంతో ఆమె అరెస్టు అయ్యే అవకాశం ఉందని బహిరంగంగా చెప్పడంతో ఆయన చేసిన ట్వీట్ అందరి దృష్టిని ఆకర్షించింది. ఇది ముఖ్యమంత్రి కుమార్తెకు మింగుడు పడలేదు.
తన పేరును ఏజెన్సీలు ఎన్నిసార్లు చెప్పినా ఎవరూ అబద్ధాన్ని నిజం చేయలేరని కవిత అన్నారు.బీజేపీ విమర్శలకు, దాడికి కవిత ఘాటుగా బదులిచ్చినా దాడిని మాత్రం ఆపలేకపోయారు. కేసు విచారణ సాగేంత వరకు కవిత పేరు చెప్పి విపక్షాలు ఆమెను టార్గెట్ చేస్తున్నాయి.
భారతీయ జనతా పార్టీకి వ్యతిరేకంగా కేంద్రంలో ప్రత్యామ్నాయ శక్తిని తీసుకురావాలని కేసీఆర్ భావిస్తున్నారు. ఈ మధ్య, కవిత పేరు బయటకు వచ్చింది. తెలంగాణ ముఖ్యమంత్రిని టార్గెట్ చేసేందుకు తెలంగాణ బీజేపీ నేతలు కవిత కేసును ఉపయోగించుకోవడం ఖాయం.

Previous articleజగన్ పుట్టినరోజు వేడుకలకు రూ. 2.5 కోట్లు మంజూరు చేశారా?
Next articleటూరిజం కేటగిరీలో రాణించలేక పోతున్న ఆంధ్రప్రదేశ్!