చంద్రబాబు తెలంగాణలో భారీగా ప్లాన్ చేస్తున్నారా?

త్వరలో హైదరాబాద్ లో టీడీపీ భారీ బహిరంగ సభ !
తెలుగుదేశం అధినేత చంద్రబాబు నాయుడు ఆంధ్రప్రదేశ్‌తో పాటు తెలంగాణ రాజకీయాలపై కూడా దృష్టి సారిస్తున్నారు. 2023 తెలంగాణ అసెంబ్లీకి ఏడాది కంటే తక్కువ సమయం ఉన్నందున, చంద్రబాబు ఎన్నికల్లో పోటీ చేయడానికి ప్రణాళికలు సిద్ధం చేస్తున్నారు. GHMC ప్రాంతంలో పార్టీ అవకాశాలను అధ్యయనం చేస్తున్నారు. హైదరాబాద్‌లోని సెటిలర్లలో అశాంతి నెలకొందని పసిగట్టిన చంద్రబాబు, తెలంగాణ టీడీపీ పుంజుకోవడానికి కీలకమైన ఈ అవకాశాన్ని సద్వినియోగం చేసుకోవాలని నిర్ణయించుకున్నారు. హైదరాబాద్ చుట్టుపక్కల నియోజకవర్గాల టీడీపీ క్యాడర్‌లో విశ్వాసం నింపేందుకు ఆయన వ్యూహరచన చేస్తున్నారు.
అందుకు తగ్గట్టుగానే అతి త్వరలో హైదరాబాద్ నగరంలో టీడీపీ భారీ బహిరంగ సభ నిర్వహించబోతోంది.ఈ సభకు పెద్దఎత్తున ప్రజలను సమీకరించాలని టీ-టీడీపీ యోచిస్తోంది. ఈ బాధ్యతను తెలంగాణ టీడీపీ అధ్యక్షుడు కాసాని జ్ఞానేశ్వర్ ముదిరాజ్‌కు అప్పగించారు.
హైదరాబాద్ సభ సాధారణ ఓటర్లను ఆకర్షించాలని, బీసీ సామాజికవర్గ ఓటర్లను కూడా ప్రభావితం చేయాలని టీడీపీ అధినేత ఆదేశించారు.సమావేశం తేదీ ఖరారైన తర్వాత రోజు వారీగా ఏర్పాట్లను స్వయంగా పర్యవేక్షిస్తానని చంద్రబాబు టీ-టీడీపీ నేతలకు తెలిపారు. చంద్రబాబు నుంచి వచ్చిన ఈ సూచనలతో టీ-టీడీపీ క్యాడర్ సరికొత్త ఉత్సాహంతో కనిపిస్తోంది.
ఖమ్మంలో బహిరంగ సభకు అన్ని ఏర్పాట్లు పూర్తయ్యాయి.బుధవారం ఖమ్మం వెళ్లనున్న చంద్రబాబు మార్గమధ్యంలో పలువురు నేతలతో సమావేశం కానున్నారు.ఖమ్మం సభకు దాదాపు మూడు లక్షల మంది తరలివస్తారని అంచనా వేయగా, ఈ సందర్భంగా పెద్ద సంఖ్యలో యువత పార్టీలో చేరతారని టీ-టీడీపీ కూడా అంచనా వేస్తోంది.ఖమ్మం సభతో పార్టీ పునరుజ్జీవనానికి నాంది పలుకుతుందని టీ-టీడీపీ నేతలు అభిప్రాయపడుతున్నారు.
ఖమ్మం తర్వాత వరంగల్‌,మహబూబ్‌నగర్‌, నిజామాబాద్‌ జిల్లాల్లో కూడా టీ-టీడీపీ ఇలాంటి కార్యక్రమాలను ప్లాన్‌ చేస్తోంది. అయితే హైదరాబాద్‌లో జరిగే సభకు తేదీ, వేదికపై నేతలు ఇంకా నిర్ధారణకు రాలేదు. టీడీపీ హయాంలో చేసిన అభివృద్ధి,నగరాన్ని ఉన్నత స్థాయికి తీసుకెళ్లడంలో కీలకపాత్ర పోషించిన తీరుపై హైదరాబాద్‌ సమావేశంలో ప్రధానంగా చర్చించనున్నారు.ఇవన్నీ చంద్రబాబు నాయుడు ముందు కొన్ని పనులు ఉన్నాయని, ఒకప్పుడు నిజంగా బలమైన క్యాడర్‌ను నిర్మించుకున్న వ్యక్తిగా, దానిని ఖచ్చితంగా పునరావృతం చేయగలరని అంటున్నారు. టీ-టీడీపీ నాయకులు నాయుడుపై చాలా ఆశలు పెట్టుకున్నారు

Previous articleబీఆర్‌ఎస్‌లో మల్లారెడ్డి వ్యతిరేకంగా సమావేశం!
Next articleతెలంగాణలో టీడీపీ మళ్లీ బలపడుతుందా ?