కోపంతో ఉన్న ఎమ్మెల్యేల పై మల్లా రెడ్డి మనసు మార్చు కున్నారా !

వివిధ కారణాల వల్ల బీఆర్‌ఎస్ క్యాబినెట్ మంత్రి మల్లా రెడ్డిని హెడ్‌లైన్స్ మధ్యలో నిలిపారు. మల్లారెడ్డి, ఆయన సన్నిహితుల నివాసాలు, కార్యాలయాల్లో సంచలన ఐటీ సోదాల తర్వాత ఐటీ రైడ్‌లైనా, తెలంగాణ భారతీయ జనతా పార్టీ నేతలకు మధ్య జరిగిన మాటల యుద్ధం అయినా.. తాజాగా మల్లారెడ్డిని ఇబ్బందులకు గురిచేస్తూ ఆయనపై ఆయన పార్టీలోని కొందరు ఎమ్మెల్యేలు సమావేశమయ్యారు. మల్లారెడ్డి తమను పార్టీలో ఎదగనివ్వడం లేదని, నామినేటెడ్ పదవుల్లో మేడ్చల్ నేతలకే ప్రాధాన్యం ఇస్తున్నారని సమావేశం అనంతరం ఎమ్మెల్యేలు ఆరోపించారు.
జాతీయ రాజకీయాలపై దృష్టి సారించి కేంద్రంలో ప్రత్యామ్నాయ శక్తిని తీసుకురావాలని కేసీఆర్ భావిస్తున్న తరుణంలో ఈ అంశాలు తెరపైకి వచ్చి పలువురిని రెచ్చగొడుతున్నాయి. సాధారణంగా టీఆర్ఎస్ పార్టీలో ఇలాంటి సమస్యలు కనిపించవు.
ఇప్పుడు ఈ విషయంపై మల్లారెడ్డి స్పందిస్తూ ఇది అంతర్గత సమస్య అని, పరిష్కరించుకుంటామని చెప్పారు. నేతల మధ్య ఎలాంటి సమస్యలు లేవని, ఎమ్మెల్యేల నివాసాలకు వెళ్లి వారితో మాట్లాడి సమస్యలను పరిష్కరిస్తానన్నారు.
టీఆర్‌ఎస్‌ క్రమశిక్షణతో కూడిన పార్టీ అని, పార్టీలో ఉన్న సమస్యలు సర్దుకుంటాయని మల్లారెడ్డి అన్నారు. గతంలో ఏ సమస్యలపైనా శాసనసభ్యులు గళం విప్పకపోవడంతో టీఆర్‌ఎస్‌ ఎప్పుడూ క్రమశిక్షణతో కూడిన పార్టీ. అయితే కేసీఆర్‌ నియమించిన మల్లారెడ్డిపై శాసనసభ్యులు బహిరంగంగానే గళం విప్పి పలువురిని ఆశ్చర్యపరిచారు.
మల్లారెడ్డి తన స్వరూపాన్ని మార్చుకుని సమస్య తన వద్దకు వస్తే ముఖ్యమంత్రి ఏం మాట్లాడుతారనే భయంతో పార్టీలో తనకు నచ్చని ఎమ్మెల్యేలను కలవాలని నిర్ణయించుకున్నారని రాజకీయ నిపుణులు అంటున్నారు. దీని వెనుక ఇదే కారణమని అంటున్నారు.

Previous articleతెలంగాణ సంక్షోభం పరిష్కారానికి కాంగ్రెస్‌ సీనియర్‌ నేత!
Next articleజగన్ పుట్టినరోజు వేడుకలకు రూ. 2.5 కోట్లు మంజూరు చేశారా?