దామోదర్, యేలేటి బీజేపీ వైపు చూస్తున్నారా?

తెలంగాణ కాంగ్రెస్‌లో అంతర్గత కుమ్ములాటలను సొమ్ము చేసుకునేందుకు, కాంగ్రెస్ నేతలను కాషాయ రంగులోకి దించేందుకు భారతీయ జనతా పార్టీ అన్ని ప్రయత్నాలు చేస్తోంది. ఈ ఏడాది ఆగస్టులో బీజేపీలోకి ఫిరాయించిన కాంగ్రెస్‌ మాజీ ఎమ్మెల్యే కోమటిరెడ్డి రాజగోపాల్‌రెడ్డి కాంగ్రెస్‌ సీనియర్‌ నేతలను బీజేపీలో చేరాలని కోరిన కొద్ది రోజులకే రెండేళ్ల క్రితం బీజేపీలోకి ఫిరాయించిన మరో మాజీ మంత్రి డీకే అరుణ ఇద్దరు సీనియర్ కాంగ్రెస్ నేతలను బీజేపీలోకి రప్పించేందుకు వారితో ఫోన్ లోచర్చలు జరిపారు.
వర్గాల సమాచారం ప్రకారం, అరుణ మాజీ ఉప ముఖ్యమంత్రి దామోదర రాజనరసింహ, నిర్మల్ మాజీ ఎమ్మెల్యే యేలేటి మహేశ్వర్ రెడ్డిని పిలిచి వారితో సుదీర్ఘంగా చర్చించినట్లు సమాచారం. తెలంగాణలో భారత రాష్ట్ర సమితి ప్రభుత్వాన్ని చేజిక్కించుకోవాలంటే తమలాంటి సీనియర్లకు బీజేపీ సరైన స్థానం అని ఆమె వారికి చెప్పినట్లు సమాచారం. కాంగ్రెస్‌లో ఉండటంలోని వ్యర్థం అని తాను గ్రహించానని, అందుకే బీజేపీ జాతీయ ఉపాధ్యక్షురాలిగా చేరానని ఆమె చెప్పారు.రాజగోపాల్‌రెడ్డి తన అన్న, భోంగిర్‌ ఎంపీ కోమటిరెడ్డి వెంకట్‌రెడ్డి త్వరలో బీజేపీలో చేరతారని సంకేతాలు ఇస్తుండగా, ఆ పార్టీకి చెందిన మరికొందరు బలమైన నేతలతో బీజేపీ అధిష్టానం మంతనాలు జరుపుతోంది. ఇప్పటికే కాంగ్రెస్ సీనియర్ నేతలు మాజీ మంత్రి మర్రి శశిధర్ రెడ్డి, మాజీ ఎంపీ కొండా విశ్వేశ్వర్ రెడ్డి బీజేపీలో చేరారు.మరికొంతమంది మాతో టచ్‌లో ఉన్నారు. ఈ దశలో వారి పేర్లను వెల్లడించలేం అని బీజేపీ నేత ఒకరు తెలిపారు.

Previous articleతెలంగాణలో టీడీపీ మళ్లీ బలపడుతుందా ?
Next articleతెలంగాణ సంక్షోభం పరిష్కారానికి కాంగ్రెస్‌ సీనియర్‌ నేత!