తెలంగాణ సంక్షోభం పరిష్కారానికి కాంగ్రెస్‌ సీనియర్‌ నేత!

తెలంగాణ కాంగ్రెస్ పార్టీ అధిష్టానం తీసుకున్న నిర్ణయాలు సత్ఫలితాలను ఇవ్వడం లేదు. మంచి ఫలితాల గురించి మరచి, నిర్ణయాలు విపత్తుకు దారితీస్తున్నాయి. నేతలు రెండు వర్గాలుగా విడిపోవడంతో తెలంగాణలో పార్టీ పెను సంక్షోభంలో కూరుకుపోతోంది. రేవంత్ రెడ్డిపై అసంతృప్తితో ఉన్న సీనియర్లు.. టీడీపీ నుంచి వచ్చిన నేతలకే పార్టీలో, ఇటీవల నియమించిన కమిటీల్లో మంచి ప్రాధాన్యం ఇస్తున్నారని ఆరోపిస్తూ తమ పోరాటాన్ని తారాస్థాయికి తీసుకెళ్లారు.
సీనియర్లకు ఎదురుదెబ్బ తగిలిన రేవంత్ శిబిరం రేవంత్ రెడ్డికి మద్దతుగా తమ పదవులకు రాజీనామా చేసింది. రేవంత్ రెడ్డిని ఒక్క మాట కూడా అనకుండా కాంగ్రెస్ అధిష్టానం పరోక్షంగా ఆయన వెంటే ఉన్నట్టు సంకేతాలిచ్చింది. పరిస్థితిని అదుపులోకి తీసుకురావడానికి, పరిస్థితిని ఎదుర్కోవడానికి కాంగ్రెస్ నాయకత్వం ట్రబుల్ షూటర్‌ను నియమించింది. కొనసాగుతున్న సంక్షోభం మధ్య పార్టీ పరిస్థితిని పర్యవేక్షించడానికి సీనియర్ కాంగ్రెస్ నాయకుడు దిగ్విజయ్ సింగ్‌ను నియమించారు. రెండు శిబిరాలను కలవరపెడుతున్న సమస్యలపై అవగాహన కలిగి ఉండి పరిష్కారాన్ని చూపేందుకు ఆయన వారితో మాట్లాడాలని భావిస్తున్నారు.
గాంధీతో సుదీర్ఘ అనుబంధం ఉన్న ప్రముఖ కాంగ్రెస్‌వాది, పార్టీలో ఏమి జరుగుతుందో నేరుగా కాంగ్రెస్ చీఫ్ ఖర్గేకి నివేదించవచ్చు. ఆయన సూచనల మేరకు సింగ్ పార్టీ నేతలకు సూచనలు చేసే అవకాశం ఉంది. సమస్యలను పరిష్కరించేందుకు దిగ్విజయ్ సింగ్‌పై కాంగ్రెస్ అధిష్టానం చాలా ఆశలు పెట్టుకున్నట్లు కనిపిస్తోంది. ఇత‌ర రాష్ట్రాల‌లోనూ ఇత‌ర స‌మ‌స్య‌ల‌ను నేత‌లు చెబుతుండ‌డంతో ఆయ‌న అపాయింట్‌మెంట్ వెన‌క్కి ఇదే కారణం. తన అనుభవాన్ని ఉపయోగించి పరిస్థితిని అదుపులోకి తీసుకురావచ్చు.

Previous articleదామోదర్, యేలేటి బీజేపీ వైపు చూస్తున్నారా?
Next articleకోపంతో ఉన్న ఎమ్మెల్యేల పై మల్లా రెడ్డి మనసు మార్చు కున్నారా !