బీఆర్‌ఎస్‌లో మల్లారెడ్డి వ్యతిరేకంగా సమావేశం!

ముఖ్యమంత్రి కే చంద్రశేఖర్ రావు కేబినెట్‌లోని సీనియర్ మంత్రిలో ఒకరిపై సోమవారం నాడు పాలక భారత రాష్ట్ర సమితిలో చిన్న తిరుగుబాటు ప్రారంభమైంది. ఐదుగురు బీఆర్‌ఎస్ ఎమ్మెల్యేలు మల్కాజిగిరి నుంచి మైనంపల్లి హనుమంతరావు, శేరిలింగంపల్లి నుంచి అరెకపూడి గాంధీ, కుత్బుల్లాపూర్ నుంచి కేపీ వివేకానంద, కూకట్‌పల్లి నుంచి మాధవరం కృష్ణారావు, ఉప్పల్ నియోజకవర్గం నుంచి బీ సుభాష్‌రెడ్డి రాష్ట్ర కార్మిక శాఖ మంత్రి సీహెచ్‌ మల్లారెడ్డికి వ్యతిరేకంగా సమావేశం నిర్వహించారు.
తమ తమ నియోజకవర్గాల్లో మల్లారెడ్డి ఆధిపత్యంపై చర్చించేందుకు ఐదుగురు ఎమ్మెల్యేలు మైనంపల్లిలోని నివాసంలో రహస్య సమావేశం నిర్వహించారు.
ఎమ్మెల్యేలు సిఫార్సు చేసిన పనులు చేపట్టవద్దని జిల్లా కలెక్టర్‌కు ఆదేశాలు ఇవ్వడంపై మంత్రిపై మండిపడుతున్నారు. ఎమ్మెల్యేల ప్రోటోకాల్ విధివిధానాలను మంత్రి గౌరవించడం లేదని, పొరుగు నియోజకవర్గాలను విస్మరించి మేడ్చల్ నియోజకవర్గంలోని తన సొంత అనుచరులను మాత్రమే ప్రోత్సహిస్తున్నారని వారు ఆవేదన వ్యక్తం చేశారు.
మేడ్చల్ మల్కాజ్‌గిరి జిల్లాలో ఇతర బీఆర్‌ఎస్ ఎమ్మెల్యేలపై ఆధిపత్యం చెలాయించేందుకు ప్రయత్నించిన మల్లారెడ్డిపై ఐదుగురు ఎమ్మెల్యేలు ఆ తర్వాత మీడియా ముందు హాజరై తమ అసంతృప్తిని బాహాటంగానే వ్యక్తం చేశారు.
మల్లారెడ్డిని మంత్రివర్గం నుంచి బర్తరఫ్ చేయాలనే డిమాండ్‌తో బీఆర్‌ఎస్‌ అధ్యక్షుడు, ముఖ్యమంత్రి కే చంద్రశేఖర్‌రావుకు ఫిర్యాదు చేయాలని నిర్ణయించారు.నిమిషాల వ్యవధిలో కేసీఆర్‌ను కలవాలని రెబల్ ఎమ్మెల్యేలకు ప్రగతి భవన్ నుంచి ఫోన్ వచ్చింది. సమస్యను కేసీఆర్ ఎలా పరిష్కరిస్తారనేది ఆసక్తికరంగా మారింది. ఏది ఏమైనా మల్లారెడ్డిని కేబినెట్ నుంచి బర్తరఫ్ చేసే అవకాశం లేకపోలేదని, అది క్యాడర్‌కు తప్పుడు సంకేతాలు పంపుతుందని సమాచారం.

Previous articleలోకేష్ పాదయాత్రకు జగన్ అనుమతి ఇస్తారా?
Next articleచంద్రబాబు తెలంగాణలో భారీగా ప్లాన్ చేస్తున్నారా?